Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeombwa Kuwa MC, haya niongezeeni ujuzi.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Chizi Fureshi, Jan 13, 2012.

  1. Chizi Fureshi

    Chizi Fureshi JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,654
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Wakuu heshima kwenu za ukweli kabisa. Ndugu yenu nimeombwa kuwa Mshereheshaji MC kweli tafrija ya kuaga mwaka2011 na kuukaribisha mwaka 2012. Jukumu kama hili sijawahi kulifanya japo nimeaminiwa kutokana ushiriki wangu wa kawaida kwenye maswala ya kijamii. Kwa maana hiyo nadhani nahitaji ujuzi zaidi katika kufanikisha matarajio ya washiriki. Mwenye kunisaidia madoido ya kunogesha sherehe na afanye hivyo sasa. Tunategemea mgeni rasmi kuwa ni mkuu wa mkoa. Naleta kwenu.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mnaaga mwaka ambao ulishaondoka wiki mbili zilizopita?
     
  3. Chizi Fureshi

    Chizi Fureshi JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,654
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Ndiyo, si unajua katika kujipanga. Ujuzi tafadhali.
     
  4. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mie naomba kujua ofisi yenu tu mkuu maana mmeleta mpya
    OTIS
     
  5. Chizi Fureshi

    Chizi Fureshi JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,654
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Huwa inakuwaje kuwaje?
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mimi sina ujuzi, umenishangaza tu.
    Ni sawa na kumfanyia mtu party ya kumuaga baada ya yeye kuondoka.
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    ID yako tu inaonyesha wewe ni Mc wa kutosha!
     
  8. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mbona hatuelewani
    OTIS
     
  9. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Bora umeuliza maana mi nlikua siljaelewa nikahisi labda kalenda yangu iko nyuma
     
  10. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    kwenye ufunguzi anza namna hii
    yo yo yo, ni mimi MC wenu badili tabia nakuja kwa kasi kama upepo....
    na kwa kumaliza sema hivi
    si tumeelewana jamani????? watajibi sio mzeeeeeee
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nashangaa watu wanashangaa nini na sherehe za jinsi hii..sijui ni wivu?
    Mimi mwenyewe ofisini kwangu ndio kwanza tunaanza mipango ya sherehe ya aina hii!
    Cha msingi ndugu Fureshi, kwa vile mko na Mwanasiasa, basi uzingatie Itifaki katika kila kauli yako, na ujitahidi kumpamba huyo Mgeni rasmi, hata kama unajua si haki au hastahili sifa fulani.
     
  12. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    we ukiingia ukumbini unawasalimia wahudhuriaji kisha unaanza kujitambulisha kuwa wewe ni CHIZI FURESHI na kuanza kuwatukana,sherehe itanoga kuliko maelezo.
     
  13. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #13
    Jan 13, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Namuonaga chizi fureshi mwenzio KIBONDE anaanza kwa kusema asalam aleykum, si vibaya nawe ukianza hivyo!
     
  14. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #14
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kuna kile kipande cha kuchekesha lazima uwaulize mahudhuriaji maneno haya:
    Mc CF:kama kuna amelewa na anataka Kutooooooo
    watakuitikia,kut@wbwa
    Mc CF:anataka kutoka ,basi mlango uko wazi.
    Mc CF:kama kuna mtu anayetusikia kupitia kipaza sauti na anataka Kufiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.....
    watakuitikia,kuf1wra
    Mc:Kufika kwenye hii sherehe,basi njoo hapa kituoni Zakhem.
    mingine nikikumbuka nitakukanyagia ndugu yangu.
     
  15. Chizi Fureshi

    Chizi Fureshi JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,654
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145

    Hiki ndo nakihitaji mkuu PJ. Unajua wengine tulikuwa "uchagani", kwa mambo kama hayo kifamilia. Sasa kama taasisi tunamua kufanya hii kitu kwa pamoja. Natugongea na thanx.
     
  16. Chizi Fureshi

    Chizi Fureshi JF-Expert Member

    #16
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,654
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145

    Hii ntaitumia kwenye issue kama hizi tukiwa na masela, oyo oyoo oyooooo.
     
  17. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #17
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Wakati wa kukaribisha sema dear skirt and trousers then endelea na timetable
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sredi fupi, ila imenivunja mbavu sana
    ngoja nikatibu.
     
  19. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #19
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Masai alikuwa MC msibani alipopewa kipaza sauti Akasalimia "Msiba hoyeee...maiti safii..,Amependesa au hajapendesa..wenye wifu ife kama huyu laiyoni.
     
  20. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #20
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    hahahahaaaa! Mahisi alikimbizwa na kunyang'amywa mic.
     
Loading...