Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nimeomba dodoso ndefu jina langu limetoka dodoso fupi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kokwa kavu, Aug 7, 2012.

  1. Kokwa kavu

    Kokwa kavu JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    hapa inakuaje maana kata nzima majina yaliyotoka ni dodoso fupi wanajamii ufafanuzi plz!
     
  2. Kokwa kavu

    Kokwa kavu JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    hapa inakuaje maana kata nzima ya mabibo majina yaliyotoka ni dodoso fupi wanajamii ufafanuzi plz!
     
  3. kikaragosi

    kikaragosi Senior Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Shukuru mungu umepata je ungekosa?
     
  4. c

    chitanda.nyoka Senior Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kua nashukurani kijana watu hatahyo fupi wamekosa
     
  5. Kokwa kavu

    Kokwa kavu JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Cio hvyo nataka nije maana ya hivi v2 maana hata jamaa wapale kata hajui utofaut
     
  6. m

    markj JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    jamani eeeh! tumewachoka na hii ishu ya sensa! mana mara majina hayajatoka! mara dodoso fupi! mara sijui nini! nyie nendeni kwenye semina muingie mtaani kubishana na uamsho sasa!
     
  7. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Hivi dodoso ndefu na fupi tofauti yake ni ipi?
    Au dodoso ndefu wanapiga mpunga mrefu, nini!
     
  8. N

    Neyjerry Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    nnachojua watu wa dodoso refu wana maswal meng ya kuwauliza wanakaya kuliko wa dodoso fup, ila pia wa dodoso refu wataanza semina tar 9 wakat wa dodoso fup wataanza tar 13.. Wa dodoso refu watakuwa na pesa nyng kdgo
     
  9. Mr Penal Code

    Mr Penal Code JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 745
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    shukuru umepata wenzako tumekosa kabisaaa!!!
     
  10. m

    mosagane Senior Member

    #10
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata kata ya kawe wametoa vivyo hivyo,lakini ww shukuru hata hiyo fupi umepata kwa sababu sisi wenzako tumeangukia pua.
     
  11. pettymarcel

    pettymarcel JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 540
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    Acha wivu dogo kama vp kaa pembeni au fumba macho kila ki2 kina wakati wake na hapa ndo sehemu ya kujuzana kila ki2 kama umechoka just sign out waache wa2 waburudike wengne wapo kitaa miaka nenda rudi huwez jua sensa inaweza kuwa mkombozi wao wakapata mtaji wa kuuza vi2 vidogovidogo wakatoka kwenye huu ulimbuken wa kuajiriwa
     
  12. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,391
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    Si bora yako wewe uliyopata hata hiyo dodoso fupi!!
     
  13. m

    markj JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    WE BUNGO WIVU UNAUJUA WEWE! WIVU ANAO HUYO MWENYE DODOSO FUPI, ANAWAONE WIVU WENZAKE WENYE MADODOSO MAREFU NDO MANA AKAKURUPUKA HUMU! BADALA YA KUSHUKURU KUPATA HATA ILO DODOSO FUPI! MIMI SINASHIDA NA SENsA NINA BIASHARA ZANGU ZA MBOGA ZA MAJAnI KWA SIKU 15 HADI ISHIRINI! ssra hawapo huku, tra na income tax hawapo huku! brela hawapo huku n.k!
     
  14. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    aixee pole kuna mtu kanichekia jina kata ya kawe kaniambia lipo na semina tareh 11 nataka nikachek mwenyewe kesho.
     
  15. S

    SIYUMBA New Member

    #15
    Aug 8, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nahc kata zote majina yaliyotoka ni ya dodoso fupi
     
  16. J

    Jitelani Member

    #16
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dodoso fupi hela fupi pia dodoso refu pesa ndefu
     
  17. m

    mbisere Member

    #17
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umepewa dodoso fupi ila kazi utafanya ya dodoso refu na malipo dodoso fupi, hiyo ndiyo tafsiri yake?
     
  18. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mnazungumzia nini hapa?
     
  19. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,023
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Nimepotea njia
     
  20. MTU POLI

    MTU POLI Member

    #20
    Aug 10, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We jamaa nadhani ulitaka kutuonesha tu kwamba umepata maana hata hatujui tukupe msaada upi, kama huitaki hiyo nafasi kuna wenzio tunaitafuta hiyo ya dodoso fupi.
     
Loading...