Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeokota SHANGA Bafuni ASUBUH YA LEO

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bajabiri, Sep 19, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Habar wakuu,leo asbuh majira ya saa 12 nilipoingia bafuni nikakuta kitu kimedondoka chini,baada ya kukiangalia kwa makini nikagundua kuwa ni shanga,ambazo kwa kuziangalia tu nikagundua ni za KIUNONI,ila sasa mimi nikaziokota na kuziosha kisha nikazihifadh sehem salama KWANGU,
    najiuliza nitumie njia gani sahihi ya kuhakikisha zile shanga nazikabidh kwa mwenyewe ambaye simfaham,je nitangaze au nipite chumba kwa chumba kuulizia mmiliki wa shanga zile?zoez hili nataraj kulifanya jioni au usiku maana ndo ntakua na wasaa
     
  2. s

    sokoinei JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,835
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We nimpuuz.taifa linaangamia wewe unaokota ngungul mpeleke demu wako.naukome kuleta habar za udaku humu nyvma yako
     
  3. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,862
    Trophy Points: 280
    Hv inakuwaje mtu analeta Post yake halafu anatokea jitu lingine kama wewe BAHARIAA na unaanza kuikashifu?
    Unakera hamna tu wa kukuambia.
    Shenz taipu.
    Weka Upuuzi wako unaouona wa maana.
    Acha dharau.
     
  4. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,862
    Trophy Points: 280
    Bajabiri nakushauri,
    weka sehemu ya wazi,nadhani mwenyewe akiziona atazichukua hata usiku.
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,485
    Trophy Points: 280
    Hongera zako Mpwa una bahati weye
     
  6. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,862
    Trophy Points: 280
    Ila siku nyingine usipende kuokota vitu.
     
  7. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    we kweli BAHARIAA unataka j3 hadi jpili tuwaze taifa tuu?
    naona umekuja na kiherehere kibaya, jf "member"
    slow down..roadworks ahead!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,862
    Trophy Points: 280
    Mpe makavu huyo,
    analeta Siasa ChitChat?
    Muelekeze jukwaa lake aende.
    Dizaini hyo kule Musoma unakatwa Mikono uone utabofya wapi.
    Man At Work.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Kama maisha yamekushinda achana nayo, fanya kitu kingine.
     
  10. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Bajabiri hii thread imekuwa duplicated jaribu kuongea na mods waipige chini mojawapo maana soon nimechangia kwenye thread nyingine kama hii
     
  11. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,862
    Trophy Points: 280
    Mijitu mingine inauzi kama nini,
    Kama hana kazi mwambie aje kwangu nimuajiri.
    Huku ni ChitChat,
    atajutajeee!!!
    Anatuletea minyenyere tu humu.
     
  12. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    welcome back mkuu....
    yaani kuna watu wengine wana mimba ya maneno mabaya mmoja wapo ni huyo BAHARIAA
     
  13. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    zirudishe huko huko bafuni...ila hapa najiuliza wewe Bajabiri ni me au ke?,
    kama ni me hilo bafu huwa mnatumia na ke?
    loh kama ni hivyo nahisi huwa mnaokota vingi zaidi ya shanga
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,862
    Trophy Points: 280
    Afu anajiita Baharia,
    Baharia atakuwa yeye??
    Mabaharia wa kike tupo huku tumetulia kimya,kama hatupo.
     
  15. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,862
    Trophy Points: 280
    Kweli wewe wa Masaki.
    Njoo huku Uswazi,
    Bafu moja zaidi ya Familia 6 zinatumia bafu hilohilo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Unajua kuna watu wa ajabu sana dunia hii.
    Anadhani yeye peke yake ndo ana uchungu na nchi yake, wakati hata mie mwana CCM nina uchungu na hii kasi ya Chama Kile cha kombati. Sasa kila mtu akiyapa airtime machungu yake si kitakuwa hakifanyiki kitu?
     
  17. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Unajua hata wale storoway waliozamia meli, wakaambiwa wachague kutoswa au kutoa kitobo utamu nao huwa wanajiita mabaharia.
    Unakuta limesafiri nchi kibao, lakini limerudi na redio tu.
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Madame B, huwezi sema waijua bahari isipokuwa umekutana na mkizi. Wamjua weye?
    Great thinker, hiyo bafu ya kushare si mbele kuna kamba za katani za kuanikia nguo? Zitundike hapo, utashangaa ni za mwanaume na sio mwanamke. Mwanamke akiangusha haachi angeokota.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Zitakuwa za yule @ New york city, USA
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,202
    Likes Received: 5,736
    Trophy Points: 280
    mimi nakushauri uzitumie i mean uzivae
     
Loading...