Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeokota hela,je ninunue TV au DVD?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Washawasha, Nov 21, 2011.

  1. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Mambo zenu wakuu,leo katika pita pita zangu nimeokota R2800/= ila kwasababu ndio nayaanza maisha naomba ushauri wenu nahitaji vitu viwili hivi kati ya Tv na DVD,je mnanishauri nianze kununua nini? Nitashukuru kwa ushauri wenu.Nalog off
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,961
    Trophy Points: 280
    mkuu hiyo hela ni yakwangu
    nilikutegea tu nikijua utakuja huku jf kutaka ushauri kama huo
    unaonaje tukakabiziana kwa njia halali kabisa.
     
  3. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    ni kweli siwezi kukupingia ila kama ni ya kwako,je? zilikuwa coins au noti.Nalog off
     
  4. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kaweke heshima baa wewe, laki si pesa, alaaah!
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    anza kununua adopter.....ili hiyo tv na dvd zikija ziikute....
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    nunua jembe...
     
  7. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    :poabar niliweka heshima mpaka siku niliyokwenda kuiangalia sikuiona,labda sasa hivi nikaiweke sehemu nyingine.Nalog off
     
  8. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    :poa vipi mashamba yanapatikana huko uliko? Nalog off
     
  9. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    teyari nilishainunua ile stand ya Tv na dvd toka mwaka juzi,hiyo adopter itaniharibia mahesabu.Nalog off
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,799
    Likes Received: 4,669
    Trophy Points: 280
    Ushamba mwingine ni mzigo, hivi unajuwa ni currency ngapi zinaanzia na R?
     
  11. Mr.Toyo

    Mr.Toyo JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 9, 2007
    Messages: 433
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katoe sadaka 10% katika moja ya below options:
    (a)Kwa maskini - Wapo ambao hata matumaini ya kupata mmlo wa siku hawana.
    (b)Pitia hosiptali - Kuna wagonjwa hawana uwezo wa kununua dawa/kulipia bili za matibabu na kuna wengine hawana jamaa wa kuwaletea misosi.
    (c)Vituo vya kulelea yatima/street children pia waweza ku-opt japo kuwapelekea unga mchele nk

    Huo ndo ushauri wangu.
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,676
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Nenda kamhonge yule dada wa jirani aliyekuambia ili umpate lazima umnunulie blackberry..
     
  13. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #13
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    habari ya j3. Nalog off
     
  14. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #14
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    ushamba wa kuokota hela au ushamba upi sasa? nchi niliyokuwepo mimi R1=3.5mt kwa maana hiyo najua thamani yake.Hivi ni kwanini unakurupuka kujibu kabla hujaelewa?Nalog off
     
  15. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #15
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Nashukuru kwa ushauri wako chanya,sasa hivi nitaelekea hospital na kutoa hiyo asilimia kumi kwa wagonjwa,je? iliyobakia ninunue TV au DVD.Nalog off
     
  16. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    yule demu kuna kigogo kashamuopoa mie sina changu tena,kamnunulia blackberry 3.Nalog off
     
  17. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #17
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Njema tena njema sana,nimeamka na zali la kuokota R 2800/=Nalog off
     
  18. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #18
    Nov 21, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu hapa unaamanisha Rupee au Rand?
     
  19. Mr.Toyo

    Mr.Toyo JF-Expert Member

    #19
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 9, 2007
    Messages: 433
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nashkuru kwa kukubali ushauri wangu.

    Kati ya DVD na TV bora ununue TV ili ushuhudie challenges zinavyoendelea bungeni.
     
  20. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #20
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nipe mimi
     
Loading...