Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeoka kutoka JF,uteja basi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rosemarie, Dec 10, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    kuna mabadiliko yametokea ghafla kwenye maisha yangu,labda sala za mke wangu zimeniokoa,nilikuwa teja wa jf kwa kipindi kirefu na hiyo hali iliniletea kutokuelewana na familia yangu hasa mama watoto
    lakini nina kama mwezi hali imebadilika yenyewe,nimejikuta uteja kwisha na wakati mwingine nasahau kama kuna jf,namaliza mwezi au weeks bila kufikiria na kufungua jf,,thank you God!
     
  2. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Join Dte: June 2011
    Post: 311.

    Eti umekuwa teja wa JF kwa muda mrefu? Kichefuchefu. Jf ya GTs wewe haikufai bro.
    Au unamaanisha uteja ule mwenyewe, maana bange zikishapanda kichwani huchagui la kusema.
    Sasa tena umefuata nini humu, si ulikuwa umeokoka, kwa nini unarudia tena matapishi yako.
     
  3. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mkuu usikimbie moja kwa moja jf utakosa mambo mengi.
    panga ratiba zako vizuri ili usimuudhi wife.
     
  4. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280

    nakumbuka wiki chache zilizopita ulianzisha thread ID zako zimefutwa na mods na ukadai zirudishwe ni muhimu sana ...!

    anyways Hongera! si bado tupotupo sana tu

    "ᵀᴴᴱ'ᴼᴿᴵᴳᴵᴻᴬᴸ✯


     
  5. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Lakini mkuu hata hivyo mbona sioni kama post zako ni nyingi kiasi ambacho tunaweza kusema kweli muda mwingi unajikita huku? au ulikuwa unaingia kama guest? :rant:
     
  6. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    unajikimbia mwenyewe.
     
  7. W

    WIZARD Member

    #7
    Dec 10, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwaio sasa umekuwa teja wa nini baada ya kuikataa jf?
    Kama si uzushi nnini!!
     
  8. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Una matatizo wewe, huna hata miezi 6 mara ushakuwa teja. Na wenye miaka humu ndo tuwaiteje? Nakushauri jaribu kupangilia muda wako na kuutumia vizuri.

    Mayai ni chakula bora, lakini hebu uwe unakula mayai tu, hadi ugali upike wa mayai uone kitakachokupata!
     
  9. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,899
    Likes Received: 1,342
    Trophy Points: 280
    watu wanapigwa ban humu,wengine wakihisi usalama wanawatrack wanabadilisha id,..kwa hiyo usione mtu kajoin june 2011 ukadhani ni mgeni kwenye comments,..mimi binafsi nimeshabadili id zaidi ya mara 2
     
  10. Kitumbo

    Kitumbo JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 543
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Usiondoke moja kwa moja, utakosa mengi!!!
     
  11. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #11
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 432
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    'umeokaoka' au umeokoka?
     
  12. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #12
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nasikilizia maumivu ya ulimi.
     
  13. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #13
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hata miezi sina hana! Then anajiita teja...!
     
Loading...