Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimenusurika, kidogo yanikute

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by chief72, Sep 10, 2012.

  1. c

    chief72 JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani juzi jioni mishale ya saa kumi na moja nilikuwa na rafiki angu wa kike,alipenda kupiga picha mbili tatu kwa hiyo akaomba tutafute maeneo mazuri na yakuvutia, kwa kihelehele changu nikaenda hom nkabeba kamera yangu tukaenda umbali kama wa kilometa tano hivi...eneo tulilofika lilikuwa tulivu na lina mawe makubwa sana yamebebana kwa ustadi wa hali ya juu...tukaenda bana, tukapiga picha vizuri tu ingawa kuna watu walipita haraka haraka na huku wakionyesha kama mshangao flan, si hatukujali...tulimaliza fresh zoezi lile kwa picha zaidi ya thelathini...... jana sasa, kuwa adisia watu tulipo enda hawaja amini hadi tulipo waonyesha picha, kumbe lile eneo ni hatari kwa majini, watu huwa hawaendi kabisa, hata kupita karibu na pale mwisho huwa saa tisa jioni...ni hatari inavosemekana...sasa sijui why hatukuzulika dunia hiii
     
  2. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    wapi huko......au kamba unatupiga
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ni eneo gani hilo? Litaje tuchangie vizuri , wengine haka katanzania twakajua kama Almentary canal
     
  4. sister

    sister JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    wapi uko??
     
  5. c

    chief72 JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ni makambako jamani, panaitwa Maguvani, mtoni, karibu na shule ya maguvani....pana mawe yamejipanga vizur sana
     
  6. c

    chief72 JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    makambako, panaitwa maguvani karibu na shule
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    he!...najuta kwa nini nimesoma hii saa hizi......naogopajeeee....
     
Loading...