Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimenuniwa mpaka napigwa mkwara eti lazima nihame

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by nitonye, Jan 16, 2012.

  1. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Jamani mimi mwenzenu nimepatwa na maswahibu muda si mrefu, kama mnavyojua hizi nyumba za kupanga lazima bafu la kuogea ni la kuchangia. Sasa nimeamka zangu naenda kuoga bahati mbaya au nzuri sijui niseme hivyo mlango wa bafu ulikuwa haujafungwa sasa mbio mbio nafungua na wakuta mama mwenye nyumba na mme wake wanafanya mapenzi au ngono. Sasa nimenuniwa na wananiwekea kikao wanipe notice nihame ila aliye ghadhabika sana ni mme wake. Hayo ndo yamenikuta hata kazi nafanya kwa tabu
     
  2. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    unalo hilooo....
     
  3. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Inamaana walikuwa wanajimapenzi kwa bafu na mlango ukiwa wazi na nyumba ya upangaji?ni wazima kiakili?
     
  4. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,506
    Likes Received: 3,839
    Trophy Points: 280
    pole,siku nyingine uwe unaogea chumbani kwako!!!
     
  5. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nenda pale Jangwani nyumba za bure zipo si wale jaamaa wamahamishwa..Wahi nyumba moja na baadae unaweza kuimiliki kiana.
     
  6. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Nadhani watakuwa walijisahu halafu kikomeo chake ni kigumu kukifunga ukiwa ndani nadhani ndo maana waliamua kupotezea ila ndo inanighalimu
     
  7. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Chumbani sikutakuwa kama jangwani tena
     
  8. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwani umewachanganyishia macho au umeona ukarudi nyuma? na hata sauti za miguno hujazikia?
     
  9. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Mkuu jangwani Jk kapapiga marufuku hamna mtu kwenda pale yaani na huu mwezi ulivyokuwa mbaya sijui itakuwaje
     
  10. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Naona waliamua kufanya kimya kimya halafu pozi walilokuwa niliweza kumuona mama mwenye nyumba vilivyo
     
  11. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Pole sana, kosa ni lao, waambie hukujua wamo huko bafuni...hawataki,kama kodi haijaisha wakurudishie,wakupe notisi ya mwezi..uhame zako.. utakakohamia kumbuka kugonga mlango....kazi kweli kweli!
     
  12. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #12
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Ahsante kwa ushauri wako tatizo hapa mshiko wa kupata nyumba nyingine ndo unakuwa mgogoro
     
  13. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #13
    Jan 16, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mitch,nilikumis sana.napendaga sana michango yako.
     
  14. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #14
    Jan 16, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    hahahahahah nitonye
    unalo tafuta mkopo uhame hapo hapakaliki tena utabambikiziwa visa kila mara
     
  15. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #15
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hapo yabidi uzungumze na ndugu,jamaa na marafiki au ofisini wanaweza kukopesha.....!Pole
     
  16. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #16
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Asante my daughter....tuko pamoja, vijimambo tu vya maisha vinanifanya wakati mwingine nisiwepo.
     
  17. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #17
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Mama mwenye nyumba amenuna umekosesha bao ukizingatia ndo alikuwa anakaribia kukojoa
     
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    Jan 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    Hii nayo kali,
    bafu la watu wote nyie mnangonoka huko huko,
    inaonyesha jamaa zako hawajatulia kabisa mkuu,
    kama una ndugu wa karibu kabane huko wiki moja
    ukirudi mambo yashakuwa sawa.
     
  19. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #19
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Duh,kama ulikuwepo vile...au ndo wale wazee wa kupiga chabo?
     
  20. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #20
    Jan 16, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,506
    Likes Received: 3,839
    Trophy Points: 280
    paspot kimtindo!
     
Loading...