Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimenuniwa,kisa sijapiga simu.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Apr 24, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Wakuu,ivi ktk mapenz nani anaetakiwa kuanza kumpigia simu mwenzie?maana me jana tu cjapga cmu,leo nimenuniwa balaa...
     
  2. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,279
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    Jicho kwa jicho yakhe...na wewe nuna!.
     
  3. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 7,000
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Mtoto wa kike inabidi apigiwe kabla sijatemwa na shemu wako ilikuwa kila siku napiga. We mpigie tu
     
  4. R

    Ras wakambo Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we hujapga? Me nilichelewa tu binti alizma cm cku tatu ili nifanye mambo yalonifanya nichelewe kumpigia
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu hapa hakuna fomula kuwa nani aanze kumpigia wenzie. Sana sana itategemea na mikataba yenu na mazoea mliyowekeana.
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,238
    Likes Received: 5,532
    Trophy Points: 280
    Rudi kwenye zama za telegram na es elo pii
     
  7. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila mtu anawajibu wa kupiga,lakini wewe kama mwanaume ndo unatakiwa kupiga zaidi.we piga.Mwanaume hanuni hata siku moja.
     
  8. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    huyo hajanuna anataka umbembeleze kijanja tu, mbembeleze afurahi ila na yy pia ana wajbu wa kukupgia, sio kla cku upge ww tu
     
  9. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    si lazima sana kupiga simu , kwani mawasiliano yanatakiwa yawe ya pande zote na si upande mmoja uwe na jukumu , wote jukumu lenu ni kuhakikisha yanakuwepo mawasiliano .. kama amenuna kwa kutompigia simu elewa hilo tayari ni tatizo analotaka liwe tatizo. kuna jambo jingine zaidi ya mawasiliano
     
  10. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Ndivyo ulivyomzoesha sasa kwa nini hujapiga
     
  11. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Hiyo adhabu mie ishanipata sana................Siku hizi naweka alam ya simu inikumbushe kumtwangia mama Ngina.
    Mbinu hiyo imenisaidia kuondoa ombwe la kununiwa................LOL
     
  12. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Mbembeleze afurahi, baada ya siku 2 za kufurahi rudi ukiwa umenuna! Akikuuliza mwambie hajakutext!
     
  13. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mpigie mdekeze,umeshamzowesha mwanzo sasa ushampata unaanza uvivu ebu mpigie upesi umbembeleze,halafu na yeye atakupigia....
     
  14. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mtambuzi kumbe ulikuwa unasukumwa na ulazima kuliko hisia .. lakini hongera kwa kutimiza wajibu
     
  15. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hivi huwa mnapigiana tu hata kama hamna jambo la msingi?...aloo wangu inabidi azoee tu maana ninapiga pale ambapo lipo swala nataka mweleza...mambo ya i miss you afu hata hujammis mm sifanyi...au kila saa mnaongea afu mnabaki mnaulizana "mambo mengine"...Nop!
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Nimeipenda hii! Ana adabu sana dada wa watu, kakuachia space manake uko 'busy'. Ngoja niifanyie mazoezi ila mie nita-block namba yake walau watongozaji waniweke busy nisiboeke.
     
  17. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Jambo jema ni kusomana ili kujuana interest zenu. Kwa kawaida mwanaume huanza halafu gradually mwanamke naye huingia kwenye hilo zoezi. Lakini suala la kufahamiana tabia ni la msingi zaidi kupunguza kununiwa maana inaweza kuwa tatizo siyo simu ambayo haukuipiga ila tabia fulani uliyoionyesha kwake ambayo haikumfurahisha.
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Nitakusemelezea! Kumbe ni alarm ndo inampenda maza eeh! Anavyojidai sasa!
     
Loading...