Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimenuniwa kisa nimejiita Bachela mbele yake!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Shark, Jan 12, 2012.

  1. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Wadau, ukiacha maswala ya kuajiriwa mimi pia ni mwanafunzi wa chuo hivyo hua nabebaga madaftari, vitabu, past papers, notisi na makaratasi mengine kibao tu siti ya nyuma kwenye gari. Last time nikiwa na galfriend wangu ambae hatuishi pamoja ilitokea tukampa mdada mmoja hivi ambae nafahamiana nae lift ambae alishangaa kukuta gari limejaa mavitabu ndani. Nlichomjibu ni kua ubachela ndio unaonisumbua ndio maana gari halijapangwa. Eti mwenzenu nimenuniwa toka hiyo jumatatu mpaka leo. Nachoomba mnisaidie neno bachela linagumika pia kwa mtu mwenye mchumba??? Maana hui mnuno as safari hii too much!!!
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ulitaka aimbe 'haleluya'?
    Unamdharau ndo maana ulijiita bachala mbele yake.

    Au kuna kitu huyo rafiki yako uliyempa lift unataka kumwambia.
     
  3. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ni uelewa wake tu huyo gf wako. Wewe bado ni bachelor, kwani hujaoa bado. Uchumba/gf haimaanishi kwamba sasa ameshakuwa mke/mume. Ni mpaka pale mtakapoamua kuoana rasmi. Uchumba/gf huweza kuvunjika muda wowote. Mimi naamini ulikuwa sahihi na yeye gf/mchumba anapaswa kuelewa hivyo. Kama anaona si vema wewe kujiita bachelor kisa una gf/mchumba, then afanye utaratibu ili muoane. Jaribu kumwelewesha ili aelewe.
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Sijamuoa bado, na wala sikai nae. Ili kuepuka usumbufu wa kutafuta daftari asubuhi nimeamua kuyachukua yote nikayabwaga siti ya nyuma. Ye mwenyewe kajistukia tu
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ulikua unatangaza biashara?
    Maana kauli yako naweza nikaitafsiri hivi "sina mtu ndio maana, unataka kunisaidia??!"

    Ulishindwa nini kusema shughuli nyingi? Maana hata nikifikiria sioni mahusiano ya ubachela na vitabu vingi kwenye gari. Unless unategemea siku ukiwa na mke awe anakupelekesha kama mtoto kwamba uvitoe au awe anatoa yeye.
     
  6. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Mkuu, mtu mwenyewe haelewesheki, yaani hakuna kabisa mawasiliano kwa sasa. Nikimpigia hapokei, wala hajibu sms. Jana nimekwenda kwake kuanzia saa mbili usiku namsubiri nje kwake mpaka saa tano naomdoka hakutoka.
     
  7. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    We nawe umekosea, hata mm ningenuna, ulivosema ivo as if ua single and ua lukin 4 sm one to tk cre, haikuwa poua
     
  8. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #8
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,262
    Likes Received: 1,115
    Trophy Points: 280
    Mkuu, hajakununia kwa Kujiita Bachelor, kakununia kwa Kumuonesha mbele ya huyo Bint Mwingine kuwa hawezi ku take care thats why Gari lako liko shaghalabaghalah, Ki msingi umemuabisha sana na Mbaya zaid,mbele ya Mwanamke mwenzake ambaye wewe na sio yeye unafahamiana nae, Jiulize ulishawahi kununiwa nae Before, if yes, what was the reason, if No Mtoe out one day, Mtafute huyo uliyrmpa lift, kaeni mahali, katika Mazungumzo yenu jikite zaid kumsifia Demu wako bila yeye kujua kuwa una Neutrilize mambo, usiku nenda nae kalale nae home (Kama sio mtoto wa Mama/ Geti) Mpe Mikasi ya Haja, i assure you kesho mambo swafi....
     
  9. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Lizzy, kuna tofauti kubwa sana kuishi na mke ndani na kuishi bila yeye. Angalau mke angeweza kuvipanga vizuri, au hata ashauri nivitafutie begi kubwa. Lakini pia labda swala ni kwamba mimi ni Bachela tu, so sikua na kosa kusema vile
     
  10. u

    utantambua JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna haja ya kusugar coat maneno: wewe ni bachelor, period.
     
  11. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Five star rated this one. Kuna na GF hakukufanyi mwanaume usiwe bachelor, ingekuwa mtoa maada kaoa halafu ajiite bachelor hicho kizaa zaa kingekuwa halali kabisa!
     
  12. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #12
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Story nzima ilianza hivi,
    Baada ya kutoka Job nlimpitia Galfr ili anisindikize chuo nichukue some materials nimpeleke yeye kwanza ndio nirudi kwangu.
    Baada ya kumchukua yeye Posta, nkamuona mdada mmoja ambae tunakaa nae mtaa mmoja akisubiri daladala kituoni hivyo nikaona si vyema nikimuacha so nikamchukua. Wakati anaingia siti ya nyuma ndio msala ulipoanza.
    Yule mgeni alipouliza mbona wifi yake asipange mimi nlijitahidi sana kumtetea kua sikai nae hivyo hana kosa kabisa,
    Cha ajabu Galfr akadai nimshushe Namanga kuna kitu anachukua na hangependa kunikwaza kwa kunichelewesha kumsubiri,
    Ndio mpaka leo nnimenuniwa.
    Jana nafika kwao namuona kabisa ndani akipita pita but hakutoka kamwe!!!
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    anakuwa mjinga ashukuru Mungu amekuta huo ndio ukweli kutoka moyoni mwako na hata kale kandafu ulikalazimsha tu kukila
    kuandika jina la Mume na mke duniani .m ningemshukuru Mungu na kujipanga kimya kimya siku natangaza na mi bachela loh
     
  14. u

    utantambua JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Exactly, umeona eee mkuu? Girlfriend sio mke. Marital status ya mshkaji kwenye form shuleni na kazini itasomeka kama yupo single. Sidhani kama atajaza married ili tu kumfurahisha girlfriend wake.
     
  15. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #15
    Jan 12, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Omba radhi yaishe mkuu.
    Na siku nyingine shirikisha ubongo kabla hujasema chochote.
    OTIS
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Jan 12, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Unastahili kabisa kununiwa
     
  17. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #17
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Halafu msichana unayemtangazia kuwa bado uko bachela mnaishi naye mtaa mmoja?? Halafu anakuja kuhoji usafi wa gari lako?? Huyo msichana hana adabu na ana kimbele mbele!!

    Umemdhalilisha sana GF wako na itakuwa bahati sana kama atakusamehe...

    Kama vipi omba msaada kabla hujafutwa kwenye kitabu chake cha kumbu kumbu!!
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Jan 12, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160

    Asanteni kwa busara zenu. . . embu muelewesheni huyo kijana akili imchemke.
     
  19. SUPERUSER

    SUPERUSER JF-Expert Member

    #19
    Jan 12, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 962
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    To us men it might seem a normal statement but not for women..they are distinctive creatures who take even small matters seriously....just go n apologize to her
     
  20. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #20
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Anastahili kununa, kwanza umeonyesha kwamba hawajibiki, pili kujiita bahelor unamaanisha unapatikana yaani huna m2.

    Ukiwa na hawa wenzetu unatakiwa kuwa makini katika maongezi mara nyingi wanatumia hisia. Mwombe radhi yaishe.
     
Loading...