Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimemwona Mama Mkwe uchi wa kuzaliwa kwa bahati mbaya, ni laana?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kiti, Sep 11, 2011.

  1. K

    Kiti JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naombeni ushauri: Nilikuwa likizoni ukweni kwenye nyumba ya self contained na nilikaa kama siku tano hivi na kila siku nilizoea kuamka kama saa mbili asubuhi. Siku ya mwisho niliamka kama saa kumi na mbili alfajiri kwend chooni na nilimkuta mama mkwe akitokea bafuni kuingia chumbani kwake kama alivyozaliwa. Nilirudi mara moja chumbani na sijamwambia mtu yeyote kuhusu mkasa huu, hata mke wangu sijamwambia. Nifanyeje? Je huu ni mkosi? Nawasilisha.
     
  2. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Abomination oooh!

    Ni bahati mbaya kama ulivyosema, na mama mkwe was taking a very big risk walking around naked.
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mama mwenyewe bado anadai au ni mzee?
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Sep 11, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Ni bahati mbaya imetokea...ni aibu kulizungumzia jambo kama hili...ndio maana hata yeye kakaa kimya.
     
  5. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hiyo self contained mlikuwa mnashea na mama mkwe? Mi nilidhani self ni yako na mkeo tu.
    Pole, it happens sometimes.
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Nothing wrong may be kama ulikuwa umepanga au mama mkwe alikutega
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    Sep 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Usiichukulie hivo kua ni Mkosi... Ukifanya hivo utachukulia vitu negatively na kuaffect utendaji wako then at the end ulaumu tukio... Hio ni bahati mbaya... ila it tells a lot about your mama mkwe... yawezekana ni wa mjini saana.... ama she is too young to be a mama mkwe... ama sio mstaarabu; Hata kama tu wanangu wako ndani, i can not dare kutoka uchi for you never know... sembuse mkwe??

    Pole saaana.
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Ashadii naungana nawe. Huyo mama mkwe wake ustaarabu umempita kando. Anajua kunba watoto ndani ya nyumba ambao wanaweza tumia the same WC then anatoka nje uchi wa mnyama. Si angejitanda hata kanga
    Ila sioni effect yake hiyo ni imani yako tuu hakuna laana yoyote maana hukukusudia kufanya hivyo
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    na wewe si ulizoea kuamka sa 2 sa kwa nni siku hyo uamke sa 12???
     
  10. Money Maker

    Money Maker Senior Member

    #10
    Sep 11, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sitaki kuamini what I've just read!typically a joke!lakini pole mkuu
     
  11. Nkosi

    Nkosi Member

    #11
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh!how old is she(mama mkwe),may be anakutega
     
  12. Nkosi

    Nkosi Member

    #12
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa hapa anasema ukweni siyo sehemu ya kukaa siku tano,wewe ilikuwaje?only 2 days is enough!!
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    Sep 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Inasikitisha na kuonesha the way maadili yanavozidi poromoka!!
     
  14. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #14
    Sep 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Jamani Nkosi mbona kwa wakwe wengine ni mbali... waweza enda mara moja hata kwa miaka miwili.... utakaa siku mbili hapo??
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hii ni stor yakutunga na sio kitu cha kweli kwani self gani unashare mama mkwe badala ya wife? Unapo danganya unatakiwa ujipange sio kukurupuka
     
  16. T

    Tall JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.endelea hivyo hivyo usimwambie mtu,hata na sisi hatujasikia.
    2.labda bahati mbaya khanga ilidondoka tu,yeye je alihuzununika au???
    3.utajuaje??pengine bi mkubwa ni mchawi???
    4.labda anakutaka.
     
  17. T

    Tall JF-Expert Member

    #17
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mbili za nini??? Siku moja inatosha sana.
     
  18. Mvua Ya Kiangaz

    Mvua Ya Kiangaz JF-Expert Member

    #18
    Sep 11, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Chunguza,may be alikuwa anatoka kwenye kazi zetu zileeeee zakuruka na ungo,kama siyo basi umepoteza bakti, huo ulikuwa bonge la mtego-----ungeomba substitution tu mkuu,kuku na mayai yake.......RUKSA!
     
  19. M

    Mkorintho JF-Expert Member

    #19
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Self contained kwamba choo japo ni kimoja (public wash room) ni cha ndani c nje ya nyumba, ama yaitwaje nyumba ya namna hii?? O'wiz hisia za ma'mkwe zimekuaje baada ya tukio husika??
     
  20. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #20
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Huyo mama amefanya kusudi, hujawahi sikia story za mama wakwe kuwatamani wakwe zao? na kwa taarifa yako amejua umemuona,pole kwa mkasa wako mkuu...jadi ya kabila fulani hivi unachukua mavi ya mbuzi unajipaka usoni, sijui inamaanisha unafuta ulichoona ama nini
     
Loading...