Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimemwaga kisa VALENTINE day.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Malova, Feb 17, 2012.

  1. M

    Malova JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Girl Friend wangu kanimwaga kisa nilichelewa siku ya father Valentine. Nilimpigia saa 3 usiku. Hakupokea baadae siku ya pili akaniambia yeye na mimi basi. Kwasababu sikumpigia simu mchana mzima nikaja kumpigia usiku. Sijielewi, nifanyeje?
     
  2. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,972
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Tokea lini Mwafrika na mavalentine? Hayo yameanza hivi karne ya 21 kwa huku kwetu na labda anazo sababu nyengine hataki kuzitaja.

    Tulia wiki nzima uone atafikia wapi?
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wala sishtuki manake kumwaga/kumwaga ni vitu nilivyovizoea
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    wewe the whole day ulikuwa wapi? Hata kama ningekuwa mimi ningefikiri, u were busy with another, then usiku huo ulimpigia ili tu ionekane ulimkol on V day!
     
  5. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Duh, haya mambo ya kuiga Valentine yanatusababishia matatizo.. Kwa upande wangu tena siku hiyo ndio kabisa hata nilikuwa nataka kumpa zawadi naahirisha kwanza..tusiwe tunafuata mkumbo,,lets make our own life..ambalo litatusababisha tuishi kwa furaha na mafanikio. Siyo kila kinachotangazwa tukifuate..unaweza ukajiandalia Valentine zako mwanyewe siyo hii ya Wazungu...
     
  6. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Yaelekea ulishamwaga wengi sana.. mimi sijazoea kabisa...najua kupenda tu...
     
  7. M

    Malova JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Lakini kama issue ni kupigiwa simu, kwanini yeye asingenipigia mimi kwanza? Ishu nyingine inayoniuma zaidi kwanini akimbilie kusema nilikuwa na mtu mwingine bila kujua kilichonisibu nisimpigie simu?
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Kumwaga kisa hujampigia simu
    What the hell
    Kwani si kuna mtu unakuwa busy na kazi hata simu hukumbuki
    hakujua majukumu yako mpaka alazimishe umpigie simu
    So ukimpigia simu ndo umeonyesha unampenda au vipi
    Na usipompigia kutokana na kubanwa na majukumu ina maana humpendi kabisa
    Duh kweli Father Valentine ameleta mambo
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Kuna kuwa mbali na simu kw amuda mrefu kutokana na kubanwa
    Kuna kutokuwa na vocha kwenye simu na ikakukuta uko mbali na maduka ya kununua vocha na wewe sio mteja wa mpesa au Zap au tigo pesa
    Kuna kuwa kwenye mazingira ambayo simu unaiona kituo cha polisi kutokana na kubanwa

    Kuna simu kuishiwa charge na uko mbali na maeneo yenye umeme
    Mbona mambo ni mengi tuu yatakayokufanya ushindwe kumpigia mtu simu aise
     
  10. b

    bukiko New Member

    #10
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana,mabinti wa kibongo kazi kwao kuiga.Nini maana ya valentine,mbona huko zamani haikuwapo je nyakati hizo watu walikuwa watu walikuwa hawapendani?Achani kuiga.
     
  11. m

    myyn New Member

    #11
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ongea nae vizuri ili uweze kujua chanzo la tatizo haswa ni nini huwezi jua labda kuna tatizo lingine ukiondoa valentine
     
  12. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Huyo anakutafutia sababu tu hana lolote...kama mapenzi unamuoneshea siku zote haina maana akununie kisa hukumtafuta mapema siku ya valentine..labda kama ana jingine. Na akiendelea kuuchuna ujue kuwa alikuwa kalipanga hilo litokee..wala usiumize kichwa sana akunyimae kunde kakuounguzia mashuziii....
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Labda amekumwaga kwa sababu hujui kiswahili. Rekebisha title, kumwaga na kumwagwa ni vitu tofauti.
     
  14. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwanini yeye hakuanza kukupigia?
     
  15. n

    ngoshas JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 711
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Shukuru amekusaidia, kuna siku ungepata tatizo kubwa ye anasubiri umpigie, km ni simu nafikiri ye alitakiwa aanze, si ndo anataka uzungu? Mi huwa nasahau siku ya kuzaliwa na zinakuwa ni lawama za dkk mbili, we anakumwaga na unalalamika? Shukuru kwa Mungu amekuepusha mapema
     
  16. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #16
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Hahaha, labda kweli ali'mwaga' kisa valentine. . .
     
  17. m

    mankind Senior Member

    #17
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Dah umemiminwa kama maji.
     
  18. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Sababu gani zilikufanya usipige simu mpaka usiku??
     
  19. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #19
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    huyu atakua kafulia aiseee
     
  20. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #20
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ila bora imekuwa mapema kwn mbelen angekufanya vibaya zaidi.
     
Loading...