Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimemuona Ngereja bungeni hivi sasa; tumedanganywa yuko Malawi na rais

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MAMA POROJO, Apr 23, 2012.

  1. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    picha za Rais na Ngeleja wakiwa malawi zimesambazwa hapa na kuibua mjadala mkubwa. Jf tuwe makini kuleta hapa habari za uongo?

    Ni kweli ngeleja kaonekana kwenye picha akiwa na Rais lakini inaonyesha picha hiyo ilipigwa wakati Rais anaondoka Nyerere airport Darb es salaam ikiwepo pia Mkuu wa mkoa Mecky sadiq.

    TBC imemuonyesha Ngeleja akiwa bungeni Dodoma mkutano wa bunge unaondelea hivi sasa
     
  2. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ngeleja siyo mbunge tena Slaa Na Kamanda lema wamekwapua wapiga kura wake wote kule Sengerema.
     
  3. tukia

    tukia New Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni picha ya maktaba: mh Rais ameongozana na Mh. Membe kuhudhuria mazishi ya Bingu
     
  4. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mamaporojo soma vizuri michango ya watu umeambiwa hizo ni picha za zamani sio leo au jana inamaana mama hujui jf kuna wachekeshaji pia?
     
  5. S

    SENIOR PASTOR Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Joh:3:16: For God so loved the world, that he gave his only begotten Son, that whosoever believeth in him should not perish, but have everlasting life.


    Joh:15:7: If ye abide in me, and my words abide in you, ye shall ask what ye will, and it shall be done unto you.
     
  6. SR senior

    SR senior JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    naendelea kukufatilia...jengo ninalo kubwa kutosha, natafuta mch. Fanya bidii tutengeneze hela ndefu.
     
Loading...