Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimemuona Hamad Rashid mtaani kwetu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Boflo, Jul 16, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Dakika 5 ziliozopita, nimemuona Hamad Rashid (mbunge wa Wawi) akiingia ktk ofisi ya Marehemu Aurora ( Mtaa wa Undali)....Atakuwa kanunua yeye au?

    Mwenye data atuhabarishe...
     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,556
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Boflo unaongea vitu gani? Mzee Aurora...atakuwa kanunua yeye? Mzee aulora ni nani na amekwenda kununua nini?
     
  3. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Aurora ni aliyekufa karibuni alikuwa mfadhili mkubwa wa michezo hapa Bongo...

    Ana ofisi yake ya Ulinzi Upanga mtaa wa undali...
     
  4. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Boflooo ungekuwa mtaani kwetu ungekuwa na thread kama milioni hivi za design hiyo manake tunawaona wafanyabiashara wakubwa na wanasiasa wenye majina makubwa sasa sijui ingekuaje
     
  5. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,556
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Kwenda kununua nini Boflo maana unasema kwa mafumbo hueleweki
     
  6. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    boflo........:eek2:
     
  7. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kampuni ya ulinzi.....cause toka amekufa, nikipita naona ofisi zimefungwa
     
  8. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Mkuu Boflo
    AURORA na HAMAD ni mtu na shemeji yake na ni mapatina katika biashara zao nyingi kama security, karafuu n.k
     
  9. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ok nilikuwa sikujua hilo......Asante sana kwa taarifa murua
     
  10. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kidogo chetu siku hizi nikipita pale Undali naona kumefungwa pale, na wale ma bouncer waliokuwa wanakaa nje, mbona siwaoni tena??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    wana ofisi kuu huku msasani baada ya soko la samaki mambo mengi yanafanyika huko na hata wale mabounser wako huko
     
  12. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,799
    Likes Received: 623
    Trophy Points: 280
    ww kweli bofloooooooo
     
  13. N

    Nndu wa Selote JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Haya mambo mengine yanatupotezea muda unaanza kusoma ukidhani kuna issue kumbe... Kwani Hamad Rashid kuonekana mtaani kwenu ajabu? au haruhusiwi kupita mitaani???
     
  14. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ulidhani kuna mchongo wa hela????? pole kaka.....
     
Loading...