Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimemuona batilda burian

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Najijua, Apr 18, 2011.

  1. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wadau ktk taarifa ya habari ya ITV ya usiku huu nimemuona Batilda Buriani akiwa pemben mwa Hawa Gasia katika mkutano wa uwekezaji,najiuliza kahudhuria kama nini?
     
  2. Y

    Yetuwote Senior Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwekezaji
     
  3. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Buriani, kwa kumuona!
     
  4. only83

    only83 JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ..........Sioni la kujadili hapa,kwani kuhudhuria ule mkutano ulipaswa ule na title gani? Kama ni wawekezaji, inawezekana nae ni muwekezaji...
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Kiingili kilikuwa ni $100 tu, mwanzo ilikuwa ni $200.
     
  6. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,972
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kwani hana haki ya kuhudhuria kwenye mikutano?

    Na jee ile mimba iliishia wapi?
     
  7. n

    never JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ilitoka baada ya kupigwa chini kwenye uchaguzi
     
  8. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Hivi alipigwa chini au alipigwa juu? Najiuliza tu!!
     
  9. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Majibu yote sawa ndugu zangu!!
     
  10. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Kaaaz kweli kweli...
     
  11. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Mwekezaji and think tanker wetu...who survived the siege on her banker!!!
     
  12. S

    SURNAME Member

    #12
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tufike kipindi wana JF tuchambue mada kisomi,watz wana matatizo mengi tulete changamoto kwa ajili ya nchi yetu,tuwewanamageuzi.Hivi kumuona buriani ni topic?wa tz wanahitaji kusikia hili?nafikiri ungewauliza waandazi wa huo mkutano isitoshe ulitakiwa kujua sifa za kuhudhuria huo mkutano
     
  13. g

    gasper lyimo Member

    #13
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    viongozi wetu no no no!nadhani nitumie watawala,hawa watawala we2 wanatumia muda na rasilimali zetu hovyo kiasi cha kwenda na msururu wa mashangingi kutoa msaada wa bajaj oooh,shame b on thm
     
  14. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #14
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,351
    Likes Received: 1,039
    Trophy Points: 280
    Mkuu ni kweli. Kujadili kuhudhuria mkutano kwa Burian si jambo la kuleta tija. Hivi mtu akishindwa ubunge ndio anapoteza haki zake zote ikiwemo ya kujumuika na wengine? Naye ni binadamu na anastahili heshima, utu na haki zake zote. Sioni mantiki ya kujiuliza ati amehudhuria kama nani. Mbona kuna watu wengi tu pale na hatujajiuliza wamehudhuria kama akina nani!
     
  15. m

    matawi JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ntamfuata nimpe mimba mkose cha kuongea
     
  16. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kama mke wa.........! Yule bwana mdogo kuleeee! Mh watoto wadogo siku hizi hata hawaogopi mama zao jamani!
     
  17. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ish!! ilikuwa yako nini! Maana mlikuwa mnatajwa wengi!
     
  18. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    na huyu Hawa Gasia naye alihudhuria kama nani?

    anajua lolote kuhusu mambo ya uwekezaji? au alifuata posho?
     
  19. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    ha ha ah ah ahaaaaaaa duh nyie watu mnafurahisha sana bana.. hii thread nimecheka mpaka mbavu zinauma
     
  20. Revolution

    Revolution JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    That maam ni mtupu sana....it should be posho...hak ya nani vile.....
     
Loading...