Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimemuheshimu rasmi David kafulila, Mbatia usikubali uteuzi kama wewe si mamluki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DALLAI LAMA, May 4, 2012.

  1. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Japo ana mapungufu ya kutokuwa na msimamo na usisimizi,kwa suala la umamluki wa Mbatia James NAMUUNGA MKONO.Mbatia kama wewe si mamluki na ni mwana demokrasia usikubali uteuzi.
     
  2. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hawa wabunge wa upinzani wanaoteliwa na CCM ni wa kutiliwa shaka. Alianza Jussa, wote tumeufahamu msimamo wake kwa mageuzi baada ya mgogoro wa CUF na Hamad Rashid. Simkubali sana Kafulila kwa misimamo yake tete, lakini ni wakati wa kujipanga sasa ili uchaguzi mkuu wa chama ukifika, (Sina hakika kama chama hiki hufanya chaguzi) apatikane mwenyekiti mwingine anayeweza kukisogeza chama mbele badala ya huyu kibaraka Mbatia.
     
  3. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,773
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    Wabongo nyie ni nouma, yaani wenyewe kwa wenyewe hamjikubari kwanini msiungane kumsaport mbatia ili mumpe kazi akafanye kuliko kuanza kulalama kama kawaida yenu.
     
  4. L

    Lsk Senior Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbatia ni policcm yule. Ambao hamkumwelewa Kafulila,leo ndo eleweni
     
  5. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    real say
     
  6. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145

    Hapo kwenye red kwa Mbatia itakuwa ngumu kwani udenda ulikuwa unamtoka kwa kukosa ubunge hadi akafungua kesi ya kumpinga Halima Mdee leo hii kapewa aukataee itakuwa ngumu sana. Mbatia sio mwana demokrasia ni ndumila la kuwili ama naweza kusema ni kibaraka wa CCM ndani ya upinzani.
     
  7. N

    NICE LAMECK JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kwa hili la Mbatia nimejua kwamba ni kibalaka wa ccm.
     
  8. Gobegobe

    Gobegobe JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwenyekiti wa chama kupewa zawadi ya ubunge nini hatima ya chama?
     
  9. M

    MLO Senior Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kafulila Hoyee
     
  10. d

    dotto JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    plan no. 1 ya ccm ilikwama kumuingiza huyu mamluki bungeni kwa njia ya kura. Plan no. 2 ilikuwa kumfungulia kesi Halima Mdee kwa hoja za umbeya. Nayo ilikwama. Plan no.3 ya ccm sasa ni kumtunuku rasmi ubunge kama tuzo ya kazi bora ya umamluki.
     
  11. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    NCCR tunaomba tamko la chama
     
  12. B

    Bukijo Senior Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    NCCR-Mageuzi full dead!!! Ukiona baba ndani ya nyumba amehamia kwa jirani hapo hakuna familia tena.
    Poleni sana wana-nccr mageuzi jiandaeni kuhama baba yenu amewasaliti!!!
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    David Kafulila aliona mbali, jamaa ni mzinguaji sana, gamba!
     
  14. D

    Deofm JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    NCCR Mageuzi kwa ujumla sio chama cha upinzani tangu kilipoanzishwa, lengo lake lilikuwa kuwadhoofisha wapinzani wa CCM, Jaribu kuwakumbuka waanzilishi wake, kuna Masumbuko Lamwai, Stephen Wasira (Tyson) Mabere Marando na wengineo jinsi wanavyofanya kazi, katika hao mmoja yuko CDM, Ni hatari kweli!
     
  15. Alonick Antony

    Alonick Antony Member

    #15
    May 4, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kafulila juuuu..!
     
  16. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #16
    May 4, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Wangemtumia kwasababu ataweza kuingia jikoni na kwakuwa tunalalama chumvi haijakolea yeye tumpe hiyo kazi na kumtahadharisha asije akatia chumvi nyingi.
     
  17. K

    KONGOTO Member

    #17
    May 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asipokubali uteuzi atakua anatukana sisi watanzania amabo tunahitaji msaada wake kwani tangu mwanzo si alikua anatafta kuwa mwakilishi wa wananchi,,sasa kapata nafasi sisi huo uwakilishi wake tutaupima kwasababu haendi kufanyia uwakilishi wake ahera bali ni pale mjengoni km atakuwa tofauti na wengine tutaona tu so acha tumpe mda wa kuingia bungen kwa kutumia hiyo nafasi aliyopewa na mkuu wa kaya....naunga mkono hoja ya rasi kwa kmteua
     
  18. habi alex

    habi alex Member

    #18
    May 4, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Acha ujinga na ushamba, kukataa mbatia itakuwa ujinga na upumbafu wa mwaka na atafanana na uzumbukuku wako. Hii ni hatua muhimu nA CHANGAMOTO KWA WAPINZANI KUONESHA KWA VITENDO KUWA WANAWEZA KUWA MFANO MZURI WA UONGOZI
     
  19. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mimi nilifikiri mnampa mkakati wa kwenda kupambana!

    Huyo Kafulila unayesema unamheshimu rasmi amewafanyia yapi makubwa wananchi wake?
     
  20. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kafulila yupi? yule Bachelor of Arts miaka 2 UDSM ?
     
Loading...