Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimemuambia huyu secretary nikirudi nisiikute

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sangarara, May 21, 2012.

  1. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Leo nimeanza kibarua kwenye hii kampuni, ofisi nitakayokuwa naitumia nimekuta kuna picha tatu ukutani, ya Mwalimu, Ben na ya Mr. Pilot. Nimemuambia huyu Secretary nikitoka lunch nikute amekwishaondoa picha ya Ben, zibaki hizo mbili, Kwa heshima ya ofisi yake kwa Taifa letu hii ya Mr.Pilot nitaendelea kutafuta busara namna ya kudeal nayo.
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwani ziliwekwa kwa amri ya nani?
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Mkwara mbuzi huo...acha utoto
    Hizo picha hazihusiani na kazi...piga mzigo n make a difference...
     
  4. KML

    KML JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    fanya kazi tuone ya maana picha?? picha kitu gani?
     
  5. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,178
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Bakiza moja tu ya mwalimu, mm dukani kwangu nimeweka ya mwalimu, akija mteja kabla sijamtajia bei ya bidhaa kwanza naiangalia picha ya mwalimu inanikumbushia kipindi kile cha foleni kununua kipande cha sabuni. hii picha inanipa ujasiri wakukutajia bei kubwa.
     
  6. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Haya tushajua na wewe una secretary.
     
  7. luck

    luck JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: Oct 3, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    Angalia mkuu.
    Usije ukang'oka wewe kabla hujang'oa hiyo picha
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Hiyo ofisi ni museum?...Uko Makumbusho ya Taifa nini jomba?
    Kwanini kuwe na picha ya MkaaHapa, halafu kusiwe na ya Mwinyi?
    Kama wameamua kutunza picha za marais wastahafu basi watundike za marais wote!
     
  9. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,032
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    MR.pilot?who s that?its vasco da gama?
     
  10. n

    ngoshas JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 711
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We mkareee
     
  11. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ebwana eeh MR Pilot..ila kweli kwa jinsi Vasco da Gama anavyosafiri sana hatofautiani na Pilot wa Precision Air-ways..utafikiri yeye ndio mrusha ndege!!
     
  12. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Yeeeeeeeeeeeeeeeeeeees there you are
     
  13. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35

    Pamoja na kuwa wewe ni senior expert Member, hii mada umeiweka hapa kuongeza post na si hadhi yako.
     
  14. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Aise watu naona hamjui sharia, nakumbuka wakati ben amechaguliwa kuwa Rais, baada ya siku moja tu PALE MAHAKAMA YA KISUTU kuna kesi ilishindwa kuendela mpaka picha ya Rais Mtukufu Mwinyi ilipoondolewa! sasa sielewi huu usemi wako labda watu wa sharia watujuze !
     
  15. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Nimecheka mpaka machozi yamenitoka ! dah! ukiudhika tu ingia JF utatoka unacheka mpaka ! teh teh teh aaah! kile kibabu nacho kilikuwa nuksi kweli kweli !
     
  16. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Usigeuke nyuma Comrade toa ya vasco dagama hakuna sheria wala kanuni inayokulazimisha kuwepo kwa hizo picha to ya vasco toa ya vasco toa ya vasco
     
  17. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Hujatulia hata kidogo !
     
  18. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Zinauhusiano mkubwa sana, ninategemea kuwa natumia si chini ya masaa nane ndani ya ofisi hii, kwa hiyo ni lazima nihakikishe inamazingira yote ya kunifanya nifurahie kuwa humu ndani, kwa hiyo ni sahihi kabisa kuondoa vitu vyote ambavyo vinaweza kuniondolea furaha yangu.

    Kumbuka kazi sio utumwa.
     
  19. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #19
    May 21, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,614
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Uko huru kuelezea hisia zako..wasikutishe!
     
  20. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Walioziweka wanajua kwamba mwinyi ndio kiongozi mbovu aliewahi kutokea africa!,

    Nchi yangu aliirudisha utumwani
     
Loading...