Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimemuacha lakini naumia mimi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by gango2, Sep 1, 2011.

  1. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,017
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    ndugu zangu naombeni msaada wa kimawazo

    nilikuwa na girlfriend ambaye nilimpenda sana, lakini kwa bahati mbaya nilichukuwa uamuzi wa kumuacha kutokana na kuona ananitesa sana katika mahusiano. sijawai mkuta na mvulana lakini kwakweli hakunieshimu kabisa kama mvulana, yaan muda mwingi wa maisha yangu katika kipindi chote cha mahusiano nae nilikuwa naumia kutokana na tabia yake, nimejaribu mueleza mara kadhaa bila mafanikio, pia hata kuwatumia ndugu na rafiki zake wa karibu bila mafanikio. kwa kweli nilikuwa naumia sana kwani mwenzangu alikuwa haoneshi kunijari wala kunionea huruma kama mimi nilivyokuwa kwake

    tisa, kumi ni pale aliponidanganya anasafiri anaenda kufanya kazi mkoani ambapo aliniambia, huko arusha anakaa kwa mvulana ambaye amemtafutia kazi, akaniambia tena kuwa huyo mvulana aliwai mtongoza hapo nyuma. kwa kweli niliumia sana for three weeks, nilishindwa kabisa kufanya kazi 'imagine boyfriend/girlfriend wako unaempenda sana' anakuambia anakaa na mtu aliyewai mtongoza huko nyuma wawili tuu kwa muda wa zaidi ya mwezi. nilishindwa fanya kazi kabisa ofisin. mwisho wa siku nilipombana aliniambia alikuwa ananidanganya. kwa kweli niliumia sana tena sana. na nilichukua uamuzi wa kuachana nae

    TATIZO/MSAADA
    tatizo langu sasa ni kuwa toka nimemuacha bado naumia sana Moyoni, naona kama sijamtendea haki, yaani nashindwa nifanyenini jamani!
    nilikuwa na dream nyingi sana juu yake lakini naona nateseka muda wote wa mahusiano yetu. JE NIMEFANYA KOSA KUMUACHA??
     
  2. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sasa wewe unataka msaada gani zaidi ya kurudia nae au umeona sasaivi anapewa maraha na huyo jamaa yake mpya ndo inakuuma tafuta mwingine bana utaacha kuumia.
     
  3. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pole sana kaka. Mimi kama mimi naona ni bora uachane nae sababu hata ka ma alikudanganya hilo kosa la mwisho yale makosa ya mwanzo bado yapo. Mapenzi ni heshima mbele kama tai na kama mpenzi wako hakueshimu basi na mapenzi ya kweli hamna pale.
    Tatizo langu ni kwamba sipendi kutoa ushahuri wa kuacha kwa hio naona ni bora uongee nae tena upya, mwambie kama hujaridhika na penzi lenu na akwambie ni hatua gani atachukua kuhakikisha unakua na amani na furaha katika mahusiano yenu.
    Kila la kheri....
     
  4. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #4
    Sep 1, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Kama ulishamuacha, basi tafuta mwingine atakayeziba pengo lake, nadhani kinachokusumbua ni kwamba hujapata ambaye atakuridhisha kama yeye, kumbuka, ukimrudia huenda akakusumbua zaidi ya mwanzo. kuendelea kumkumbuka mtu uliyeachana naye ni utegemezi.
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,435
    Trophy Points: 280
    kweli midume ***** haiwezi kuisha. Mzee mzima unashikishwa pembe, wajanja wanakamua
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kumbuka yeye ni mvulana (mtoto wa kiume) siyo mwanaume mpe msaada kama unao
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    alichokwambia ndicho alichokimaanisha lzm atakifanya. Akili kichwani mwako
     
  8. C

    Cognitivist JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 579
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 60
    Stop that maaaan! u shud be strong, there so many beautful and lovely galz out there. Just find one. don' ever think again about her. Potezea.
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Pole sana mkuu, i know how you are feeling right now piga moyo konde omba Mungu akusaidie upate msichana ambaye na yeye atakupenda kama unavyompenda wewe najua unapitia wakati mgumu sasa hivi jitahidi kuomba Mungu akuonyeshe njia na natumaini hali uliyonayo itaisha na utampata yule atakayekuonyesha upendo
     
  10. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,431
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Achana nae huyo hakuwa wako piga konde moyo usonge mbele,achakumfikiria huyo dem fikiria uchumi wako utaupandishaje,KOMAA NA MAISHA MKUU.
     
  11. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Nikupe siri ya sisi wanawake.yn hta uktoa kbut hku ypo na mwngn hta haium tna unahc umepunguza mzgo,mara nyng 2najal mahucano mapya kulko lile lilokuwepo.mpk kubume ndo unarud nyuma.we jtahd umchunie bt ipo cku atakuja mwnyw.akrud mkapme kwnz zen mengne yatafata.pole,MAPENZ YANARUN DUNIA BANA
     
  12. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pole sana Kaka naelewa sana unakotoka na nivigumu sana mtu kukuelewa kama hajapitia, Inaonyesha bado moyo wako haujakatamaa na yeye na unajipa moyo labda ukirudiana nae ata badili tabia,ukweli nikwamba amesha kupanda kichwani na ana uhakika 90% kama huchoi kwake,swali lakujiuliza niafadhali uteseke kwa mda utamsahau au uteseke maisha mwishi hata kazi uikose? najua nnayo kwambia sio rahisi lakini jikaze kiume huyo hakupendi kama unavyo mpenda, mwisho hata ndugu zako atakua hawaheshimu.
     
  13. mtoto wa mfugaj

    mtoto wa mfugaj Senior Member

    #13
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ''dont brake up without back-up"'
    pole sana
     
  14. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Pole sana best, ukweli inauma sana ila jikaze na Mungu akusaidie. Mapenzi ni pande 2 sasa kama unapenda wewe tu na mwenzio hajali si utakuwa unaumia kila siku.

    Jikaze bana ndani ya muda mfupi utapona.
     
  15. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    wewe umezama kaka.
     
  16. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mzee kuna kausemi kanasema usiache mbachao kwa msalaaa..................................? YAMEKUKUTA. Pol sana!
     
  17. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kweli mkubwa. jamaa hakujua hiii!
     
  18. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #18
    Sep 1, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    we jembe kweli(mkulima)..................hbu tafta bbie mwingine
     
  19. K

    Kichoma New Member

    #19
    Sep 1, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daraja ukatikia penye ufa,ni njia za mungu kukuepusha na balaa .
     
  20. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #20
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,017
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    wana JF,

    nashukuruni sana kwa ushauri wenu, nimepata faraja sana na mungu awazidishieni hekima na busara,

    kweli nashukuru pia kuwa katika forum ambayo napata msaada wa kimawazo

    mungu awabariki sana,

    ahsanteni.
     
Loading...