Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimemtongoza mchumba angu kwa id na namba tofauti kanikubali

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MSATULAMBALI, May 30, 2012.

  1. MSATULAMBALI

    MSATULAMBALI Senior Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    nina mchumba angu na ana mtoto wangu mmoja wa kike aliifungua miaka mitatu iliyopita a nimemtolea posa na kumvisha pete kabisa sasa me nilisafiri mwanza kikaz ba yy kabak dar, juz niliamua kumjaribu kumtongoza kwa id na namba ambazo hazijui na amenikubalia, nikamwambia mi nipo moro ila nikifika dar tutafutane ntakuwa pale blue pearl, kwel weekend imefika kanitafuta nikamwambia nimefika aje pale blue pearl aulize reception watamleta chumban kwng, kwel kaja na akanipigia simu ndo nikamkamata kwa kujtambulisha kama me ni mumewe, et akazima sim na kukimbia kwao, me sijamuambia kitu zaidi ya yeye kuniambia eti simuamin mpaka natumia namba nyingine kumtega kama vipi tuachane nimlee tu mtoto...nikamwambia sawa vyovyote aamuavyo, naomba ushaur wana jf, nichukue maamuzi gan?
     
  2. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    safi sana jembe langu...madem wa siku hzi michosho sana... we jua tu kuwa dem wako analika hata kama hujagundua nani anamla....
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Umesema we ni mumewe? Kwahiyo kulipa mahari na kumvalisha pete ndo kuoa alhali mdada anaishi kwao? Your not Serious men
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kuku wako mwenyewe, nani alikuambia umnyemelee na manati?
    Tafuta alien.
     
  5. mwanapolo

    mwanapolo Senior Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wewe hugongi nje?
     
  6. s

    sawabho JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Ukimcunguza kuku, hutamla. Chini ya jua utampata wapi msafi kiasi hicho ? Jichunguze kwanza, kama hujawahi fanya hilo tendo kwa Mdada tofauti na huyo mwache, lakini kama na wewe unanaenda nje, chukua huyo mke uanze maisha.
     
  7. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    mulika mwizi
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wewe na yeye wote lenu moja.
     
  9. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    hongera kwa kaz nzur ulyoifanya, ulchokuwa unaktafuta naona umekpata, big up!
     
  10. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    magonjwa mengi,tafuta mwingine mwaminifu...wapo sana tu...
     
  11. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,012
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    Achana naye tu huyo ila kama bado unampenda endeleeni ingawa kaa ukijuwa kuwa huyo mpenzi wako ni easy going.
     
  12. E

    Erick Charles Member

    #12
    May 30, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sema Ukimwi tu kieleweke
     
  13. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Mbona kama haya ndio maamuzi ulochukua au wataka?
     
  14. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wewe kwa nini ulikuwa unamjaribu? kama ulishaamua kumuoa unamchunguza tena ili iweje? si ungemchunguza kabla? funga nae ndoa haraka na ukaishi nae unakoishi.halafu acha tabia ya kuchokonoa chokonoa au haujui "If you are looking for problems you will find them"
     
  15. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Hii kama kesi mahakamani anatumia utetezi wa "entrapment". Anaweza kusema yeye hakuwa na idea ya kucheat, wewe ndiye uliyemletea hiyo idea, kwa hiyo makosa ni yako kwa kutaka kumkamata kwa kutumia uongo.
     
  16. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mhhhh........unamkubalia mtu usiyemjua? kweli dunia inamengi.
     
  17. blea

    blea JF-Expert Member

    #17
    May 30, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole sana bro.Next time usifanye tena majaribio kama hayo kwani utawakosa wengi jitahidi kuamini tu kuwa yuko safi vinginevyo chonga mgomba uweke ndani
     
  18. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #18
    May 30, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Umeshawai kutembea nje,? Kama ndio usimwache...
     
  19. k

    kiweba New Member

    #19
    May 30, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du hii kali yahani ni malaya ndo maana yake
     
  20. P

    Paul S.S Verified User

    #20
    May 30, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Jf bana haiishi virojo........khaaaaaa
     
Loading...