Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimemtongoza,baada ya kunipa namba zake kanipa za kidume,huu ni ustaarabu?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by CHIPANJE, Dec 13, 2011.

  1. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jana nikiwa class nilijikuta nashindwa kusoma baada ya kuka na mdada aliyenivutia kimapenzi.

    Sikuficha hisia zangu kipindi kikiwa kinaendelea nikamweleza kwamba ukaribu wake pamoja nami umeniwekea kikwazo kwa kutomsikiliza lecturer.Nikamwomba namba kisha aka-ahidi baada ya kipindi angenipatia.

    Ni kweli alinipatia,nilipopiga kumjulisha namba zangu na kutaka kujua rum namba yake nikakuta simu inapokelewa na Mchizi na si yeye.Je huu ni ustaarabu?
     
  2. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Huyo chizi aliipataje simu yake au aliiokota?

    Afu huyo chizi atajuaje kutumia simu?
     
  3. g

    gongolamboto JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndiyo ukome kudandiadandia wanawake hovyo hovyo. Unadhani kila mwanamke ni malaya? Jaribu kuwaheshimu wanawake. Hao ni mama zetu
     
  4. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Bahati yako. Next time utatolewa macho, acha tamaa
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Kakushusha sana...tafuta wa ligi yako...
     
  6. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,042
    Trophy Points: 280
    sasa tutamjuaje kicheche na asiye kicheche maana siku hizi nyote mwafanana?
     
  7. Purity Emmanuel

    Purity Emmanuel Member

    #7
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole huyo alikua hakutaki,na ww ulimpenda kweli au ulimtamani?
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Badala usome unawaza mapenzi. Ngoja uliwe kichwa.
     
  9. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sasa wewe unakaa na mtu tu karibu unamtamani hapo hapo na kumpenda hapo hapo...mmmh sijui utawapenda wangapi wewe.Pia hayo ndo matatizo ya kusoma shule zisizo mchanganyiko maana kama ungesoma shule mseto ungeisha wazoea kitambo sana hata akivua nguo hapo poa tu.Kaza moyo wako dogo piga shule huyo siyo last born wapo sana na sanaa na wataendelea kuwepo sanaaa..:focus:SOMA KWA BIDIIIIIII
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    safi sana. Badala ya kusoma watamani vya watu. Next time akupe namba ya tanesco emergency au polisi
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Duh, vijana mna kazi kama ni peer presure iko ivo.
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Dec 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Smart girl. . . . .
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    soma sana kama unakufa leo..
     
  14. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #14
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    huyu anafuata ushauri wako ulioutoa kwa watu below 30, anataka afyagie wote kabla hajafikwa na uzeee, teh teh teh teh
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Wewe unataka kuliwa kichwa, badala ya kukomalia masomo unawaza tu ngoma!
     
  16. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #16
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Kijana haupo serious....!! Yaaani huyo mdada ni mstaarabu sana...otherwise ingekuwa mitaa ya kwetu kule,angewaita na mashoga zake wakusute usivyokuwa na haya...#Nonsense
     
  17. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #17
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ah wap! Alimshtukia hata lunch asingeweza kumtoa ndo maana akampiga chin
     
  18. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #18
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Kama ndio hivyo basi jamaa kapitiliza wenzake wanacheza kwa step bana...sio anaenda anaenda tu,ataumia vidonda visivyopona...ohoooooo!
     
  19. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #19
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    u r very right my girl,this lady gave him a blow of a life time,au pengine dada alikuwa bafuni baada ya kazi ikabd hubby apokee,ha ha ha,pole sana,i wish nimfanyie m2 hvyo,
     
  20. Kambaku

    Kambaku JF-Expert Member

    #20
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,108
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Ha ha ha ha
    Amekukomesha kweli aisee, alafu ukikurupuka hapo asubuhi ni mgomo kwenda mbele! unadhani hiyo pesa unayopewa hapo itakutosha kama ndio hivyo?
    Badala ya kusoma unawaza binti yuko room gani! Hata Lecture humsikilizi kisha akitangaza Test una organise mgomo fasta, soma wewe dogo
     
Loading...