Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimemteua Kigarama...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mphamvu, Feb 23, 2012.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Najua mlinimiss... Here I am!
    Mimi ambaye ni acting rais wa Chit-Chat (usiniulize nimechaguliwa na nani), natangaza rasmi uteuzi wa huyu member View Profile: Kigarama - JamiiForums | The Home of Great Thinkers kuwa mleta taarifa za siasa humu kwenye jukwaa letu.
    Nimepokea malalamiko yenu mengi kuhusu mahudhurio yetu finyu kule kwenye jukwaa la siasa, sababu kubwa ikiwa ni maandishi ya kule kutoeleweka. Utakuta ukurasa mzima wa thread una post tano tu kutokana na urefu wa post zao kama filimu ya kihindi, sisi yametushinda hayo.
    Kwa vile mimi ni rais msikivu, nimeyasikia madai yenu. Kwa vile Kiggy ni Multi-agent, anaweza kuchukua taarifa kule JS na kuzileta humu katika namna inayotufaa na yeyote akatoa comment yake kwa namna anayoona inafaa bila kuambiwa 'cr.ap' au 'up.upu'.
    Uteuzi huu una-take effect sasa hivi usomapo post hii!
     
  2. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Duh!! Yale mambo ya uchadema na uccm tayaache kulekule ndugu!! Huku ni kujirusha kwa kwenda mbele.
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Rais, naona uteuzi wako umepingwa na Mteuliwa mwenyewe.. what's next?
     
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mh. Rais,
    Na mie nikinunua Mikasi ya kukatia utepe, kiasi cha kama mikasi ya Tsh 2 Ml. Unaweza kunifikiria umakamu ?
    Nakuahidi kukuwakilisha kukata mautepe kwenye maufunguzi ya Mahafla , Makongamano , hata Nusary school mi siachi , na pia Misibani na Maharusini, wewe kama Rais unaweza ukaweka sheria kuwe na kukata utepe ili makamu wako awe bussy !
    Natangaza Nia.
     
  5. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Alitaka nigombane na visura wa humu waliozoea chit chat!!
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Alaaa kumbe ! Umemstukia , na kweli Samaki hafunzwi kuogolea !
    Na ikibidi kumfundisha lazima umfundishie kwenye maji.
    Nchi kavu mafunzo kwishynehi .
     
  7. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wenyewe wameshazoea kuulizana "nani handsome kati ya yule na huyu" halafu uanze kuwaletea hoja za "kwa nini Kikwete asipunguze ukubwa wa serikali yake?" HUJITAKI?

     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mphamvu, ninatengua huo urais kuanzia sasa.
    Tutafanya uchaguzi kabisa, mie sikubali.
    Ila suala la kiggy kuwa bridge ya CC na JS nauunga mkono
    ataapisha baada ya uchaguzi wa rais kufanyika.
     
  9. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    mambo konnie?
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,316
    Likes Received: 3,116
    Trophy Points: 280
    mbon mnataka kuleta stress za kule humu?
     
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    andika barua rasmi ya kupinga uteuzi wangu, huwezi kumjibu bosi wako kwenye thread. Ni utovu wa nidhamu...
     
  12. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    we leta jeuri tu?
    Na katiba ya JF itabadilishwa ili kuniwezesha nigombee kipindi cha pili, na atakaeandamana PAW yupo kwa ajili yake.
     
  13. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    naanza kukufikia, naona huyu mteule analeta kitu kujua.
    Sasa hivi nitakinukisha...
     
  14. MANI

    MANI Platinum Member

    #14
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,858
    Likes Received: 878
    Trophy Points: 280
    Halafu kule kunataka uvumilivu ama sivyo utaandamwa na ban tu !
     
  15. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kongosho unajua anayeua kwa upanga naye uuawa kwa upanga? Umempindua Mphamvu na wewe jua iko siku utapinduliwa!!
     
  16. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Umeshapinduliwa mzee watu wanampigia saluti Kongosho na wewe umeshatangazwa kuwa ni mhaini!! Hama jukwaa kajifiche kwenye jukwaa la lugha kule hakuna wanaa!!
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    eti kumpa ufagiaji wa ikulu tu, anataka kujipa cheo.
    Huyu si wa kupa lifti atang'angalania kukata kona bure
     
  18. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #18
    Feb 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Bwacha! Bwacha!Bwacha! bwacha! Bwacha!

     
Loading...