Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimemstukia mke wangu...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mzee, Nov 29, 2011.

  1. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Usiku huu nimechukua Pc ya mke wangu ila walau ni log in Jf. Kumbe na yeye ni member ya jf, alisahau kulog off.

    Huwa tuna chati sana kwenye pm, na nilishajipanga kumtongoza. Kweli mungu ananipenda.

    Nimeingia kwenye pm zake, sijakuta pm chafu. Kweli mke wangu ni mwaminifu. Mungu ambariki.

    Imenibidi nimrudishie pc yake.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Na wewe usibarikiwe maana sio mwaminifu.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Aka Madenge!
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    hahaha.luck u are! Hebu nenda mmu ukasome post zake kabla hajabadili pw
    halafu panda juu kwenye politics forum ndo utazimia kujua yeye ndo CDM Dam dam against yu Mr Magamba
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    angekuwa yeye ndiyo kasoma pm zako angeshangaa jinsi unavyopenda kucamerooniwa..mungu kakuokoa
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Nov 29, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,221
    Likes Received: 16,215
    Trophy Points: 280
    Hutakiwi kuchunguza sana kompyuta ya mkeo. Koma kabisa.
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    kwanini unanihukumu dada Lizy?. Huwa nakosa uaminifu kwa bahati mbaya.
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    nini tena.
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    kwanza hajagundua kuwa nimemstukia kwakuwa nilipitia pm then nikafunga pc nikamrudishia.

    Sina tamu na msimamo wake kisiasa. Hata hoja zake kule MMU kuna memba wanataniana sana. Hilo halinipi tabu sana.
     
  10. No admission

    No admission JF-Expert Member

    #10
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa na wewe ili mambo ya kae safi hebu jaribu kumtongoza kama atakubali ujue alikuwa hana mtu anaye mtafuta ni wewe tu uliyetokea kumpenda!!! hahahaaaaa
     
  11. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #11
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    hebu chungulia pm inbox yake nilimtumia jana tukutane friday pale Coco
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    daaah, nashukuru kwa kunipa hiyo sifa. Kwakuwa sijui vigezo ulivyotumia, poa nakushukuru sana.
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    yalikuwa sio malengo yangu mkuu. Moyo umetamani ghafla.
     
  14. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #14
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Wivu utatufikisha pabaya siku moja...
     
  15. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #15
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    halafu ana ID mbili.Hiyo kakuachia wazi ujiingize King mwenyewe,eti kasahau kulog off! Kalaghabhao!
     
  16. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #16
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    we kweli haunipendi. Unataka nijitafutie matatizo mwenyewe.

    Hilo ni jambo la hatari sana.
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    nimeshamrudishia pc yake. Ila nilipitia pm zote. Zilikuwa kama 30 hizi. Jana alipokea pm mbili. Zote zilikuwa ni salaam tu ndg.
     
  18. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #18
    Nov 29, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mashauzi tu hayo!
    Huna lolote..au ulitaka tujue mkeo ana PC yake home nawe una yako?
     
  19. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #19
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    kwanini ndg. Wahenga wanakwambia kiwango cha mapenzi kinapimwa kwa kiwango cha wivu mkuu.
     
  20. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #20
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    sina uhakika sana kuhusu hilo. Hawezi kunitegea kwakuwa alikuwa hajui kuwa nitatumia pc yake.
     
Loading...