Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimempoteza Gongolamboto...!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mkwaruzo, Mar 8, 2011.

  1. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Sidiriki kuyapima machofu ya kazi yako, inayokupa usumbufu kutoka kwa mgambo wa jiji. Inayokupigisha virungu mkiwa mnkimbizana kama vile watoto wapo mchezoni. Au ile ya nyongeza ya kukesha na zege usiku mzima. Huku ukiwa umeniacha mpweke kitandani. Yote hayo uliyafanya kwa ajili yangu mimi na watoto. Nilikuhurumia na kukupenda sana, kufikia kiasi cha kukosa hata ladha ya chakula bila ya kula nawe. Tukiwa tunaishi kwa utaratibu huo, siwezi kuisahau siku hii, baada ya chakula kuwa tayari na kuwakogesha watoto, nilianza na simulizi nzuri ili kuufanya mlo kuwa wa furaha kwao. Mara Baba Chanja ukapiaga hodi, nami kwa heshima nilikuja kukufungulia na kukupokea huku nikikukaribisha ndani bila ya kuacha utani wa hapa na pale kukufanya uwe na furaha. Nilipaswa kuwa na kila sababu ya utiifu kwako kwani nawe ulinipenda na pia kunijali.
    Basi nikakuandalia maji ya kukoga na kubaki nakusubiria kwa ajili ya kula. Haikupita muda, vishindo vya ajabu na moto mwingi uliweza kuonekana katika kila pembe ya mitaa yetu ya Gongolamboto. Wakati nikiwa sijuwi hata wapi pakuelekea, sikuamini macho yangu kukuona upo hoi umeshajeruhiwa na bomo. Nguvu ziliniishia,nikamua kumruhusu Farjala akimbie na wadogo zake watatu na waende wanapoweza. Bali mimi nilibaki nawe huku nikiwa na kichanga changu mgongoni ambacho kilikwisha kaukwa na sauti kwa kilio. Sauti ya simanzi iliyoambatana na maumivu, uliitoa kuleta ujumbe wa maagano kati yetu. Uchungu wa hayo maneno yako ya mwisho yananifanya nashindwa kufanya lolote pale yanapojireje akilini mwangu. Kwa sasa nimebaki nakukumbuka tu Baba Chanja na kukuombea makazi mema huko uliko. Ila sijuwi wapi naweza kumpata mwengine kama wewe wa kuwa farijiko la moyo wangu.
     
  2. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuna mabadiliko sana huku kulikoni mie napita tu
     
  3. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    na ulikuwepo wapi siku hizi mbili tatu? hadi nimeanza kukumiss
     
  4. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pole mama Chanja.
     
  5. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    pole mama chanja, usijali kazi ya Mungu haina makosa kama bado age inaruhusu utapata mwingne wakukufariji hadi nawe utakapomfuata baba chanja
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Jamani Mama Chanja ,Chozi limenitoka pamoja nawe mungu akupe faraja katika maisha yako yote ,ni ngumu sana kumpoteza mpendwa wa moyo wako ,wewe ulimpenda lakini mungu kampenda zaidi ,Jipe moyo mkuu
     
  7. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    kwa huzuni uliyonayo ,hakika maneno yangu hayawezi kukufuta simanzi ,na machozi yakutokayo siwezi kausha kwa ujumbe ,zaidi niliwezalo ni kukuambia mama chanja piga moyo konde ,ingiza ujasiri moyoni mwako ujipe nguvu kuwapigania chanja na wadogo zake wapate maisha mema na mwenyezi mungu atakujalia farijiko la moyo wako.
     
  8. A

    Aine JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimejikaza lakini machozi nimeshindwa kuyazuia!pole sana mama Chanja,Mungu akupe faraja siku zote,mwachie Mungu tu,inauma sana uwe na amani mpendwa wangu
     
  9. F

    Fahari omarsaid Member

    #9
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alitakalo muumba cku zote huwa,jina lake lihimidiwe,hakuna kifo kinachokusa sababu kwa hiyo gongolamboto ni sababu tu,hata kama icngekuwa gongolamboto ingekuwa kwa ki2 kingine chochote,hivyo piga moyo konde, utayashinda.
     
  10. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Simanzi na masikitiko ya kuondokewa na mpendwa wa moyo wako daima huwa ni makubwa. Lakini msaada wa vitendo na maneno humpa moyo muathirika wa janga lolote lile. In reallity nilichokiwasilisha hapa kinamuwakilisha mama wa Mbagala na Gongolamboto kwa yaliyo watokea. Nami kwa heshima nazipokea pole zote zilizotolewa kwa mioyo mikunjufu zinazoonyesha wingi wa imani na machungu kwa yale yaliyotokea.
     
  11. joellincoln

    joellincoln Senior Member

    #11
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole mama, MUNGU akupe nguvu na akubariki katika kazi zako za kila siku. Sorry!
     
  12. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hii novel inaitwaje?
     
  13. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Shigongo au mwingine?
     
  14. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Baada ya kuitayarisha hiyo kazi, sikuchukua muda mrefu kufikiria title ya kuweka coz nilikuwa na kazi, hivyo niliiweka hiyo ya NIMEMPOTEZA GONGOLAMBOTO lkn nimeiona kuwa haiko poa that why nimejaribu kuibadilisha na kutaka kuiweka ya MABOMU YAMEMCHUKUWA BABA CHANJA lkn imenishinda. Ipi iko poa?
     
  15. Kichwa cha panz

    Kichwa cha panz Senior Member

    #15
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pole mama Chanja hakika mkono wa Bwana hautapungua kwako na kazi yake haina makosa, mipango yake daima iko sahihi na faraja pekee ipo kwake. Tumshukuru yeye kwa kila jambo!
     
  16. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    kumbe mmeshaanza utani...
     
  17. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    pole mama chanja. Mungu akurehemu na kukuzingira pande zote hata usipungukiwe na kitu. amen

    Glory to God
     
  18. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pole mkuu, very sad and good writing
     
  19. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,161
    Likes Received: 9,851
    Trophy Points: 280

    Dah! Very touching mpaka machozi yamenilengalenga, pole sana. Mwenyezi Mungu amlaze mahali pema peponi~AMEN.
     
  20. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Aaaaah! Watu wengine bana. Bado tuna kumbukumbu ya maafa pamoja na vifo kutokana na ajali ya gongolamboto. Uchungu na kumbukumbu bado zipo fresh kuhusiana na ajali ile. Uandishi wako ungalitaja majina na mazingira tofauti lakini ujumbe ulokusudia ukafika. Mimi nimeguswa na stori hadi nashindwa kumalizia.....kumbe ni urongo!
     
Loading...