Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimempoteza anti yangu muhimbili jioni ya leo!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mkonowapaka, Feb 7, 2012.

  1. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yamenikuta ndugu zangu!!
    Sina jinsi ya kuelezea nilivyopambana pale Muhimbili kuokoa roho ya anti wangu mlezi...nimepigana!!nimeshindwa...hali ni mbaya vilio vimetawala kila kona toka kwa wagonjwa....bahat mbaya hata mochwari huduma sio nzuri!!msiba upo nyumbani na taratbu za maziko zinaendelea!!
     
  2. b

    bagi JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    pole sana,hii ndo tz yetu
     
  3. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pole sana hili ni janga kwa taifa letu. Viongozi wetu hawaelewi. Pole sana.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    pole sana ..wakubwa na ndugu zao watakuwa wamejazana india sa hivi
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    pole mkuu
     
  6. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    pole sana ndugu..yaani we acha tu..leo nimeangalia itv habari machozi yamenitoka,watu wameangua vilio na kulaani yaani watu wanasubiri kufa tu pale.
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    pole sana mkuu wangu
    st sikuhizi wameona siri zinavuja appolo wamehamia "moet hospital""aliko dk asha
     
  8. J

    Jonas justin Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana ndugu...
     
  9. v

    valid statement JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Mungu awatie nguvu katika wakati huu mgumu wa majonzi.
    Apumzike kwa amani anti yako.
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    R.I.P. Anti wa Mkono wa Paka.
     
  11. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Ulishindwaje kumwamishia hospitali za jeshi aliko sema Pinda watoke wengine?
     
  12. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,532
    Likes Received: 6,132
    Trophy Points: 280
    Pole!.
     
  13. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,180
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Pole sana Mkono wa Paka!!
     
  14. B

    Bwana Member

    #14
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Dr Asha yupi?
     
  15. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pole sana kiongozi:RIP shangazi yetu.
     
  16. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Pole sana..
     
  17. b

    busar JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Pole sana, alikosa huduma?
     
  18. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #18
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    Anaitwa nani na alilazwa wodi gani? Hujui hata jina la anti yako, huna maana unaleta umbea hapa. kamilisha taarifa ili uaminike
     
  19. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #19
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wala sipotezi muda wa kukupa pole yangu, thread imekaa kizandiki
     
  20. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #20
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Pole sana.


    RIP aunt.
     
Loading...