Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimempenda sana msichana huyu!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by yantuzu, Jun 27, 2012.

  1. yantuzu

    yantuzu Senior Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hello wana JF wenzangu! Ndugu zangu kuna Binti mmoja nimekutana naye katika mtandao wa kijamii wa Facebook. Ki ukweli sijaelewa hata ilikuwaje hadi akawa friend wangu, ila nakumbuka niliona tu friend request yake na mara moja nikamkubalia kuwa one of my friends. Mara nyingi huwa si-add watu ambao siwajui lakini kwa huyu sikufikiria mara mbili, mara moja nilimkubalia.

    Niliangalia profile yake kama kuna "Mutual friend" lakini sijaona. Maramoja nilianza kuchat naye na nikagundua kuwa ni Single girl na mimi ni single boy hivyo baada ya kujuana kwa siku kadhaa nimejikuta nampenda sana yaani kiasi kwamba yakipita masaa mawili sijaongea naye nakuwa mpweke sana.

    Bado hatujaonana face to face, na yeye ana wasiwasi kuwa pengine tukionana naweza kumtosa hivyo wakati mwingine ana-hestate kuwa na mimi full hadi tutakapoonana na kuongea, last wk ndio kamaliza Elimu ya University pale UD na wk 2 zijazo nitaonana naye maana atakuja huku mahali nilipo coz nimemtafutia job tayari.

    Sasa ndugu zangu mawazo kwangu ni jinsi ambavyo ninamatarajio makubwa sana kutoka kwa yule binti, je kama atakuwa tofauti na ninavyotarajia nifanyeje maana nimekuwa crazy sana juu yake?? Je yeye ndiye? Hebu wadau mnisaidie mawazo hapo!!
     
  2. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Bado upo kwenye ndoto...Subiri ukiamka ndipo uelezee (hujamuona)
     
  3. mbalu

    mbalu JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mi ndiye, yaani umeamua kunirusha JF!!!!!!
     
  4. Davich

    Davich Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo hujawa muwazi,kwanza swala la muhimi ni wewe unatarajia nini??maana kama umeongea nae siku zote kuna mambo unatarajia.Unaweza kuwa unatarajia ni mrefu kumbe mfupi ni mfupi kumbe mrefu,ni mweupe kumbe kweusi maana picha nazo simchezo.Sasa kwaza matarajio yako kisha ushauri wangu.Au unawasiwasi atachukua kazi na kusepa??Kumbuka usione vyaelea vimeundwa.
     
  5. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,448
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    Then try to edit those differences ili awe kama unavyofikiria.
     
  6. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hee, utoto bwana, eti yeye ndiye? sasa sisi tunajuaje

    Hivi unataka kushauriwa kwa hili?
    tuusemee moyo wako? khaaa jamani.
    Haya kwa vile uko crazy over her ingawa hatujajua umempendea sura au nini? basi kubali yote.
     
  7. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nimeipenda hii kitu.
     
  8. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    mh,mambo ya mtandao duh. . . kaka mahusiano ya style hyo ni ngumu kuendelea ku-exist. make kila m1 wenu ana imagination zake. yan ushamuumba hyo dada mpk na nguo ukamvalisha hadi make up ukampaka,cku ukikutana nae thn ukute ni tofaut na ulivyotarajia utakuwa very disappointed. we onana naye kwanza ndo utajua kuwa unampenda ama la. . . huez sema ur crazy over her kwa kuckia saut na kuona pics zake tu. u need to see each other first. . . talk face to face e.t.c. n-way all the best!
     
  9. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    Pole sana! Yaani wasichana wote uliowahikukutana nao hawakukupendeza isipokuwa huyo wa fb? Duh kweli kazi! Ninawasiwasi na uwezo wako wakufikiri na inaonesha wewe ni mtu usiye na msimamo na maamuzi yako. Poor wewe! Na kwahili lazima ujejuta siku moja. Kwakuwa umekufa kwa msichana usiye mjua subiri either kuzikwa or kufufuliwe naye utakapo mwona. Kila heri!
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sasa hapa unataka ushauri gani?????

    Ni vizuri ukausikiliza moyo wako zaidi!
     
  11. N

    Neylu JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mmh.. Yameshawahi kuota ndoto ya aina yako... Nilikuwa mpaka napanga harusi kwa mtu ambaye sijawahi kumuona... Lahaula... Tulivyokuja kuonana yaani alikuwa tofauti na vile nilivyokuwa nam imagine.. Communication iliishia siku ile ile ya kuonana... Nakutakia kila la heri lakini usipanie sana kwani kuna uwezekano mkubwa mmoja kati yenu akawa disappointed na muonekano wa mwenzie..
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,253
    Trophy Points: 280
    Me na kushauri jitayarishe kumuona alivyo mbaya- kwani haukutegemea.

    Ulimtafutia kazi ili akuone wa maana, jiandae kwa lolote hata dharau,hapo atakapo gundua una magaga- kwani haukutegemea

    jiandae kukute profile yake kule fb imebaki vilevile-single- kwani hakutegemea kuwa na wewe.

    Jaribu kutulia mpokee vizuri mwambie jinsi unavyo mpenda zaidi ya ndugu zako na rafiki zako kwani haukuwatafutia kazi ume mtafutia yeye- kwani haukutegemea.
     
  13. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    umeona eeh! dada yangu wa moyoni. lolest mapenzi ya dotcom yanatabu. heri siye tuliokuwa tunachaguliwa na wazazi enzi hizo uhakika na uzuri wa mtu kisura na kitabia ulikuwepo kuliko hawa wa fb.
     
  14. M

    Moony JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Usimlaumu
     
  15. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mie mwenyewe nimekutana na mtu facebook,picha nilizoweka ni za 2010 sasa hivi nimenenepa ile kishenzi naogopa hadi kukutana naye,ila am falling for him jamani nisipopata text yake naumwa......mapenzi ya facebook mataaaaaaaaaaaaaamu ukimpata mtu wa ukweeeeeeeeeeeee.....
     
  16. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #16
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ata mimi nampenda Smile uzuri jf unampenda mtu kwa mawazo yake japo snap inakuwa aipo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #17
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    Ha hahaaaa keshakuwa crazy halafu anaomba ushauri..... anataka tumkatili moyo wake...
     
  18. yantuzu

    yantuzu Senior Member

    #18
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Matarajio yangu kwake ni makubwa, yaani the way nnavyomwangalia kwenye picha zake naona she is perfect for me...amejaribu kuwa muwazi zaidi kujielezea kwangu kuhusu figure yake n.k lakini kama ulivyosema picha haziaminiki! Kiujumla natarajia awe mchumba wangu na nimemwamini sana.
     
  19. L

    LIALIA Member

    #19
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we endelea kujiongopea, usikute picha alioweka hapo face book sio yake, amka dogo tafuta wasichana kwa miguu kama babu zetu, achana na teknologia utalamba galasa
     
  20. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #20
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Uongo mwingine bana,yani mtu humjui,tayari ushampatia na kazi?
     
Loading...