Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimempenda mwimbaji wa nyimbo za injili,nifanyeje!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Daffi, Jan 11, 2012.

  1. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Wana jf habari,hakika namzimikia sana mwimbaji wa nyimbo za gospel,ni mwembamba,maji yakunde,mtaalam wa kuzirudi ngoma,hakika ananikosha sana nakunifanya kila mara niwe naangalia kwaya yao,ni wa AIC C hangombe.Simfahamu na hata simjui,hakika naumia kwa upendo pindi niangaliapo mkanda wao,nifanyeje wanjameni?ananimaliza.
     
  2. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    i`ll be back.
     
  3. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    After what!nipe mwongozo!i'm dying
     
  4. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mi namjua,ila nataka kwanza nijue nia yako juu yake.
     
  5. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Nisaidie bana!ntakueleza nia baada ya kunipa mwongozo mzima!hakika aniniua!nipe mwongozo,how can i......
     
  6. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anza kusali hilo kanisa halafu baada ya hapo tumia ujuzi binafsi.
     
  7. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,242
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Endelea kuumia tu, ana wake yule!
     
  8. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Ni mdada,wala si wa kiume!ujue maumivu ya moyo ni zaidi ya kuchomwa kisu mkubwa?
     
  9. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Niko mbali na dar,laiti ningelikuwa karibu ningalijiunga nao!nifanye nini?
     
  10. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jeykei naye anampenda kama wewe
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ni yupi huyo?...Mimi nina contact zao karibu wote!
    default.jpg
     
  12. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    pepo linakunyemelea,likemee lol
     
  13. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    weka nia yako hadharani hit n run or marriage?by the way,ww si wa kwanza kumuulizia kwa vile hutaki kunambia una nia gani basi kula kwa macho.Tena ni shoga yangu wa kufa na kuzikana lolote nalo mwambia anakubali na ww kwa vile ni mwanajf mwenzangu ningekupendela ningemshawishi hadi akukubali lkn ningefanya hivyo baada ya kujua kama una nia njema.
     
  14. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tena uokoke kabisa
     
  15. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #15
    Jan 12, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    ongea naye mpaka mwisho ni 200(source:late Mr.Ebo) Nalog off
     
  16. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #16
    Jan 12, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nina wasiwasi na eiji ya mleta sredi
     
  17. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #17
    Jan 12, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Why!hofu ondoa kabisa bosi
     
  18. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #18
    Jan 12, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Da cheusi,niko tayari kumweka ndani kwa gharama yeyote,yaan sina nia ya hit and run!yaani nampenda sana.
     
  19. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #19
    Jan 12, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Mbona kama simwoni hapa,au macho yangu?ngoja niingie chombo kikubwa zaidi then ntakuonyesha arifu.
     
  20. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #20
    Jan 12, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Wala siyo pepo!we niombee bana nimpate.
     
Loading...