Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimempenda mwanafunzi wangu......nifanyeje

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by tindikalikali, Jul 20, 2012.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mimi ni mwalimu wa chuo cha biashara hapa DSM.
    Mwanzoni nilidhani ni tamaa za kiume tu...lakini kadri muda ulivyokwenda nilihisi nampenda....

    Siku baada ya siku huyu mtoto anazidi kuiteka akili yangu...lengo ni kufanya naye maisha Mungu akijalia.

    Kinachonitatiza ni jinsi ya kumuingia...nahofia anaweza kufikiri natumia ualimu wangu kutaka kumpata.
    wakuu naombeni mbinu ya kumfikishia haya ya moyoni mwangu

    UPDATE...
    Wakuu nashukuru kwa ushauri mlionipa, nimefanikiwa kujenga naye ukaribu na tunashare mambo mengi kwa sasa.
    Kawa muwazi sana kwangu tofauti na matarajio yangu...
    Tuzidi kuombeana, ili tufike kule kunakotakikana kufika.
     
  2. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    acha sanaa sasa unataka tukakusaidie kutongoza au unatakaje
    maana hapo mi navyoona ni ishu tu ya kuchanika ukasomeka
    mambo yakaenda
     
  3. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ulivosign mkataba wa kua mwalimu ulikubali kama mwalimu huruhisiwi kua na rshp na wanafunzi wako kwa hiyo kwa kufanya hivo una breach terms za contract yako so i wudnt advise u to do that... Itakukost tu
     
  4. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Labda kama ni mtoto mdogo asiye na ufahamu..lakini kama ni mwanachuo mbona easy!!
    Kikubwa jiweke kwenye mazingira yanayoashiria kuwa unamhitaji as 'mke' na sio 'demu wa kuzugia'..Almradi na yeye ni msomi atakusoma ujio wako..yaani kitakachokuokoa ni UKWELI wako tu!!!
     
  5. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Isijekuwa we kibabu alafu unamtaka mwanafunzi wako ambae ni sawa na mwanao!!
    manaake vimwalimu vingine......mmmmmh
     
  6. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mwaga sera tu, mengine ni matokeo; ila usitumie ualimu wako kama leverage haramu ya kumweka under pressure ili akukubali
     
  7. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    hapana mkuu nina 26 na yeye ni around 20 to 23
     
  8. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mkuu umeongea jambo la msingi, hicho ndicho ninachojaribu kukikwepa
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    tupa ndoano yako ila muwe marafiki tu, akimaliza chuo weka kitu ndani...utakua hujavunja sheria yoyote.
     
  10. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    heh...!!

    Ivo kumbe.....we jipange vizuri tu and just be sincere to her atakuelewa tu kama hana kipingamizi!
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mfanye monitress wa somo lako, so notice zote na communication ndogondogo za darasa zipitie kwake.
    Hii mbinu huwa inalipa kweli
     
  12. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Unajua Kipipi wasiwasi wangu unakuja pale atakapokataliwa na kuambiwa waziwazi kuwa BF wake yupo hapo hapo chuoni na wapo class moja
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,706
    Trophy Points: 280
    Mkuu mngoje amalize umwambie..bt kip her closer...au ndo fresher kabisa??!
     
  14. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    no amebakiza semista moja amalize
     
  15. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mkuu hilo nalo neno, kazi inataka moyo hii
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    asante
     
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,824
    Likes Received: 5,177
    Trophy Points: 280
    Kama unampenda mpe degree ya kitanda!
     
  18. mito

    mito JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Nilitaka kusema hilo hilo! kweli sipati picha atakapokukatalia............... usipokuwa na roho ngumu unaweza usiingie tena darasa hilo kufundisha aisee!
     
  19. mito

    mito JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    ataambiwa.....ooho samahani mwalimi nina mchumba wangu tayari, loh!
     
  20. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kusubiri nako kuna hasara zake

    nayajua machungu ya kuwaiwa....
     
Loading...