Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimempenda Mtu Nisiyemfahamu-Sijawahi Kumuona

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Regia Mtema, May 10, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #1
    May 10, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu,habari zenu.

    Ni matumaini yangu kuwa sote tunaendelea vizuri na majukumu yetu ya kila siku.

    Ndugu yenu nimepata namasaibu yanayonitatiza na sijapata ufumbuzi. Ni hivi,nimejigundua kwamba nimefall in love na mtu ambaye sijawahi kumuona,sijui yeye ni nani,ana umri gani,kabila lake,ameoa ama la,ana mchumba ama la kifupi ni kuwa simfahamu kabisa.Huyu mtu nimchambuzi wa mambo mbalimbali ya siasa,uchumi n.k. Na kwa bahati mbaya sana tunaishi mbali mi niko Tz mwenzangu yuko nje ya nchi wala sijui yuko nchi gani.

    Jamani am serious in love with this person,nifanye mwenzenu naugua kwa mahaba,siko tayari kulikosa penzi lake..Naombeni mbinu zenu nifanyeje ili awe wangu wa maisha.

    Tafadhali naombeni ushauri wa kweli,tuache utani,am serious.
     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    May 10, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    aisee hayo ni masahibu makubwa sana; la maana we mmwagie sera tu akikuelewa basi ndiyo hivyo tena amekuwa wako. La maana usikate tamaa.
     
  3. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mwambie haya maneno yote kwenye pm na yeye atakupa msimamo wake baada hapo mtaendelea kufahamiana zaidi. Goodluck ni jambo la kawaida hilo usjione wa ajabu lol.
     
  4. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #4
    May 10, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mzee Mwanakijiji, huyo anayependwa ni dada au kaka? mbona kasema hajui kama "ameoa ama la?"
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    May 11, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280

    mmh.. basi miye ndio nimepatwa na utata; labda itabidi aje kutufafanulia..
     
  6. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chatroom jeiefu imeleta mambo!...haya goodluck mama
     
  7. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #7
    May 11, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Fixed point we to ushauri wako kulingana na srdi husika.Habari za kujua jinsia ya mpendwa au mpenda haina maana kwa sasa..We saidia bila kujali jinsia kwani mapenzi hayana jinsia na kutongoza au kutongozwa hakuangalii jinsia pia..Mwaga point basi..
     
  8. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    he he hee,nahisi hii sredi ni yako mkuu huyu mama kakuzimia ka avatar kako na mapolitiki.
     
  9. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #9
    May 11, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mimi nilikuwa kwanza namshitua Mzee asije akakazana kutafuta binti kumbe wewe unatafuta njema, ha haaaaaaaaaaa.
    Ushauri wangu ni kwamba, kama unaweza kuwasiliana naye fanya hivyo. hata kama humfahamu. ila usianze kwa kumwambia kuwa unampenda, anza na salamu na maongezi ya kawaida kabisa. kadiri mtakavyokuwa mkiwasiliana utamfahamu zaidi na baadae ukishajua mwelekeo wake ndo unaweza kumwambia.
    all the best
     
  10. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #10
    May 11, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    mambo ya kua-sume jinsia za watu haya Mzee yanaweza kukupeleka kusiko. haya sasa mwenyewe ungekuwa busy kutafuta binti kumbe mwenzio anatafuta mkaka. kaaaazi kweli kweli
     
  11. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    I love uu Jf:ranger:
     
  12. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #12
    May 11, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Babu kijana.Give me a break!can someone fall in love kupitia Avatar ya Mwanakijiji I dont think so.Kibabu chenye fimbo kina mvuto gani?lol..Toa ushauri basi..
     
  13. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #13
    May 11, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    nimecheka hapa sina mbavu na uzee huu nikimfia mtu kifuani si atapelekwa mtu Maweni bure.. lakini nimesoma sijaona kama anasema huyu mtu yupo JF!
     
  14. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    GS....hayo maneno uliyoongea hapo juu kabisa yanaaonesha ni jinsi gani umemzimia huyo jamaa.....Cha msingi anza tu kummmwagia sera kwa PM,usiogope/usione aibu.........................Mtokee tu
     
  15. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mmmm sasa hapo sijakuelewa kilichokufanya umzimie ni makala zake? sauti yake au ni nini? lakini nadhani bado hujafa maana ungekuwa unampenda sana kweli ungekuwa na full details zake. maana kwa upande wangu naona maelezo bado au yamejichanganya na imaginary pperson wako tu.
     
  16. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Sawa mkubwa but uwe makini na chunguza sana kabla ya kuamua kudwell into!
     
  17. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Story ..
     
  18. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ana mshiko lakini au umempenda tu?
     
  19. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Ukimsoma vizuri GS hapo juu kaongea maneno haya hapa chini;

    "Ndugu yenu nimepata namasaibu yanayonitatiza na sijapata ufumbuzi. Ni hivi,nimejigundua kwamba nimefall in love na mtu ambaye sijawahi kumuona,sijui yeye ni nani,ana umri gani,kabila lake,ameoa ama la,ana mchumba ama la kifupi ni kuwa simfahamu kabisa.Huyu mtu nimchambuzi wa mambo mbalimbali ya siasa,uchumi n.k. Na kwa bahati mbaya sana tunaishi mbali mi niko Tz mwenzangu yuko nje ya nchi wala sijui yuko nchi gani.''
     
  20. RR

    RR JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hii ni maana mpya ya kupenda!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...