Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimempenda Msichana wakati nimeshaoa.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Shekhe Gorogosi Jr, Jun 27, 2012.

  1. Shekhe Gorogosi Jr

    Shekhe Gorogosi Jr Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nimeoa miaka 3 iliyopita, lakini imetokea sina hamu na Mke wangu, badala yake ninampennda sana sana na ninatoka na Msichana mwingine. Sijui nifanyeje! Natamani kweli kupata ushauri wa jinsi ya kumwacha huyu dada.... Kila nikijaribu kumwacha nashindwa, akinitext tu nakuomba tutoke naingia line. .. Hata leo anataka nikampe dozi... JJamani nisaidieni!:eyebrows::eyebrows:
     
  2. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    siku zote tamaa ikikutawala ndiyo mambo kama hayo yanatokea! hivi kutenda mtende nyinyi tu, mkitendwa haifai! nakuulizaje what if na yeye anagongwa nje huko?? wanawake wapo wengi wazuriiiiiii na wanazaliwa kila kukicha, hebu tupunguze zinaa na tamaa jamani! TUIRUDISHE HOFU YA MUNGU KHA!
     
  3. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Naomba ubadili ID Ya Shekhe gorogosi Jr kipindi hiki unapomsaliti mkeo au oa kabisa awe mke wa pili
     
  4. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,050
    Trophy Points: 280
    hakuna cha msaada hapo kimsingi kula mema ya nchi...tatizo ndoa zina stress sana siku hizi so ukipata pa kuweka moyo weka na kule home wekeza akili
     
  5. LD

    LD JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duh...atafute pakweka 'MOYO' na home aweke 'AKILI'. Duh daaahh naweza elewa lakini....FURAHA na AMANI vikitoweka ndani ya moyo wa \mwanadamu/mtu. Lakini sasa? That way? Duh
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Shekhe Gorogosi Jr , Umejaribu kubadili simu zako ili ukate mawasiliano kama bado jaribu, pili ukiwa umeshindwa dini yako inakuruhusu upto 4, then go ahead uzidi kugonga kihalali zaidi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    du kama ndoa zenyewe ndio hizi,ni bora uwe mwenyewe tu
     
  8. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Una lolote unaendekeza Uzinzi na Tamaa tu Tulia na mkeo kwani hata ukimwacha baada ya muda utakuwa na mwingine.Wewe ulivyoooa ulikuwa ujajiandaa yaani miaka mitatu umechoka tayari Ndugu jiulize maswali kwenye ubongo wako
     
  9. M

    Mtaftaji Senior Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Uislamu uliona mbali na ulijua km ipo ck mwanaume ataoa na atatamani nje,ndomana ikaeka sheria ya mke zaidi ya 1.ila upande wa dini nyenhn huchukia lkn ukweli ni kwamba mungu anatujua kuliko 2navojijua ndo mana ak2ekea sheria.
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Shekhe dini yako inaruhusu kuoa wake wawili
    Kwanini unajitesa ?ongeza tu mke ili mama watoto ajue kuna mwenzie
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hiyo avatar ni picha yako..ni hilo tu nitakuja baada ya jibu
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hivi ni wawili au wanne...
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    halafu sisi tukisaritiwa yanatokea haya....
     

    Attached Files:

    • 1.jpg
      1.jpg
      File size:
      105.8 KB
      Views:
      59
  14. N

    Neylu JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Yan miaka mitatu tuu mke wako ameshakuwa mchungu?? Jamani mnatukatisha tamaa ambao bado hatujaolewa.. Haya halalisha basi uwe na amani na huyo bi mdogo.. Baada ya miezi sita utatuambia umepata bi mdogo mwingine tena.. Wazuri hawaishi...
     
  15. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Wee ni dini gani? Maana nasikia kuna dini inaruhusu Mwanamume kuoa zaidi ya mwanamke mmoja lakini ina restrict mwanamke kuolewa na mwanaume zaidi ya mmoja na inafahamika kama ni dini ya haki. Ukishaniambia wewe ni dini gani nitakuwa kwenye position nzuri ya kukushauri.
     
  16. M

    Mtaftaji Senior Member

    #16
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    2jifunze kukinai jamani,na eka imani kua ipo cku sir God ata2liza ndoa zetu tulizitunza vp,ipo cku 2tafukuliwa na kuulizwa na kuhukumiwa.na jifunze kuamini kua mke wng ndo mzr haijalishi km wp wazuri wngn,kesho kwa mungu 2tahukumiwa vby ivi bado unamke na unazini?sababu ya kuoa ipo wp c ucngeoa,ukibaini mkeo anafunguliwa utajickiaje?sasa unaic atajickiaje yy unamvomfanyia,utupu wk unauonesha ovyo wkt haki ya mkeo,muogope mungu,bado una pumzi fanya TOBA YA DHATI LEO UCSUBIRI KESHO HUNA HAKIKA KM UTAFIKA.JIKURUBISHE NA MUNGU.
     
  17. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #17
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,050
    Trophy Points: 280
    ndio hivyo bwana utafanyaje hasa kama ndoa hazikalili
     
  18. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #18
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Hata mimi napendwa na mume wa mtu! Ni wewe enh??
     
  19. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #19
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naona siku hizi uzinzi umepamba moto.
     
  20. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #20
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hili tatizo limetokea kwa watu wengi lakini miongoni mwa sababu za kutoa tatizo hili ni:
    1. Kuoa mtu ambaye ulivutiwa naye kwa sababu ya vitu fulani au shinikizo fulani na siyo moyo wako
    2. Ugomvi wa ndani ya familia
    3. nk

    Cha msingi kama suala ni ugomvi ndani ya nyumba tafuta namna ya suluhu ili moyo wako umrudie mkeo na kama suala lako linasababishwa na namba moja hapo juu then unahitaji kuikana nafsi yako kuukubali ukweli na kuulazimishwa moyo uamini kuwa wewe sasa ni mume wa mtu na unahitaji kuwa mwaminifu kwa mwingine. Njia rahisi ya kuondoka na tatizo ni kujiweka kwenye position ya mkeo na kufikiria kama yeye angekuwa anakutendea hivyo ungejisikiaje. Hii inaweza kukupa guilty consiousness ya kukufanya usiisaliti hiyo ndoa.
     
Loading...