Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimempenda, kishatolewa posa...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mwalukoGson, Oct 26, 2012.

  1. m

    mwalukoGson New Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 22, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu
    zangu naomba ushaur nimempenda mwanamke ambae tayar amekwisha tolewa
    posa,nae ananipenda sana n yupo tayar kuachana na jamaa ili awe nami
    ingawaje ndiye anaemhudumia gharama za chuon,je niendelee nae au
    nimpotezee......!
     
  2. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Unamuuliza nani? Ili uje kumlaumu?

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  3. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,065
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Wewe unastahili kitu namna hii, manna zako..

    [​IMG]
     
  4. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,002
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Moderators ipelekeni hii kule MMU. Please do the needful.
     
  5. Keen

    Keen JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 620
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    usizini
     
  6. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    kama unaweza kubeba majukumu ya jamaa endelea naye japokuwa kuinvest kiivyo kwa mwanamke ni very risk mkuu....akili kumkichwa...
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    muke ya mutu ni sumu usijetu na uzi umepakatwa kisa muke ya mutu toka nduki hakuna kupendana hapo kheee wewe kijana una hatari wewe...
     
  8. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ngoja na we utoe posa af apende mtu mwingine ndo utaelewa inauma!
     
  9. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mwachie jamaa yake acha laana. Huyo dada anaptia majaribu na jaribu lenyewe n wewe. Apo unamuua mwenzako kiroho maana bidada tunavojijua atamfanyia vitimbi ili amuache. So 'umuwache bibie na mchumbake we Tafuta wako' imagne ungefanyiwa wewe how wud u feel?!
     
  10. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huwezi kuwa na mwanamke ambaye anagharamiwa na mwanaume mwingine,unaujua uchungu wa gharama?Tena huyo mwanamke ni kicheche full mala.......maana haiwezekani atolewe posa na kukubali then aje kubadilika.

    Huyo siku moja jua kuwa atakuja kukutosa na wewe pia akipata mwingine hapo baadae,achana nae tafuta mahali pengine penye utulivu
     
  11. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mie naona unatikisa kibiriti amfu unaogopa kisikulipukie, unacho fanya ni dhambi kubwa na ungekua huku kwetu unge fanywa vibaya
     
  12. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Usiwe mzito kufikiria :target:
     
  13. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 133
    Yaelekea kilichokuingiza humu ni jambo hilo tu!! Ila kumbuka ukimtendea mwenzio hivyo nawe utatendewa mara mbili zaidi. Achana naye huyo pepo.
     
  14. aye

    aye JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,774
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    tafta wako mkuu
     
  15. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Hama huko na tafuta kwingine, siyo kila ukipendacho kinakustahili au nh lazima ukipate!
     
  16. JICHO LA TATU

    JICHO LA TATU JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jione mjanja kumpora mwenzio, zamu yako na wewe itafika hivyo vi umatemate vyako vinakuchanganya vikate.... ndo utajua huyo mwanamke mzuri au vipi.
     
  17. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,768
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    kwanza huyo demu sio mkweli...yupo na jamaa kimaslahi zaidi.
    sasa mie naona kama vipi wee endelea nae huku unaendelea kutafuta demu mwengine. huyo ni wa utamu yuu zio wakuweka ndani kaka.
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mla huliwa
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    wanawake wameisha?
     
Loading...