Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimempenda Dada kabila Mgogo ili nimuoe ila

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kwamtoro, Jul 25, 2012.

  1. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Nimedokezwa tabia za hili kabila ambazo ni

    Ustarabu kwao sifuri
    Nitegemee wageni wajao bila taharifa (Kuhamia)
    Nitegemee kuwalea wakwe zangu, shemeji na kadhalika
    Usafi kwao ni zile nguo wazivaazo kwa siku hiyo.

    Ndugu zangu, je kuna ka ukweli kokote?
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hujampenda ungempenda ungempenda kama alivyo.
    Jichunguze tena kama umependa kweli maana kumbuka ukipenda unakufa na sikio la kufa halisikii dawa.
     
  3. MGOGOHALISI

    MGOGOHALISI JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nenda field ukafanye reserch mwenyewe. Huna tofauti na Magamba wanaokaa mezani kusubiri wazungu waandike mikataba ya madini wao kazi kusaini tu tena hadi peni wanaazima
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,015
    Likes Received: 5,156
    Trophy Points: 280
    Ukipenda mwanamke upende na mapungufu yake
     
  5. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Nampenda! Tatizo usipo sikia la mkuu, uvunjika guu.
     
  6. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Jiandae kufungua na Bucha ya nyama maana mashemeji zako hakika watakusaidia kwa biashara hiyo ya Nyama kwani ni magwiji
     
  7. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Ili nigharamike katika the rest of my life. Aya kama ya Mifuko ya jamii ninayo kutana nayo, yananitosha
     
  8. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hivi kweli ile dhana ya mapungufu ya makabila ipo bado? aisee hata humu jf hatujifunzi?
     
  9. m

    mathew2 JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 279
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Umempenda?? Tabia za kabila lake zinakuhusu nini? Oa anzisha serikali yako yenye sheria na taratibu unazozitaka otherwise hutaoa popote maana mpaka umpende mgogo ina maana kule kwenu hujawaona hao kina dada wa kikwenu, au na kwenyewe ni walewale?
     
  10. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,594
    Likes Received: 9,149
    Trophy Points: 280
    Hebu fikiria kuwa Livingstone Lusinde ni shemeji yako
     
  11. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Ukiolewa au kuoa mkuria, unategemea nini. Muhindi ni muhindi awezi kuwa mwarabu.
     
  12. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,246
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Kuhusu kuhamia ilo kweli jipange provided kama kwao choka mbaya.
     
  13. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Nitashidwa kupata njia ya kupitia, kila njia nitaona aibu. Au yule sijui nani W-malecela

     
  14. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Kwetu wazuri tena sana, ila miteremko kama mlima kitonga. Ohh Mungu nisamehe nawatusi ndugu zangu
     
  15. mito

    mito JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    nyie endeleeni tu kunisema......

    mtoa mada unitake radhi, loh!
     
  16. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #16
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwamtoro vituko haviishi, vipi na yule demu wako mwenye tatoo kwenye paja na kwenye makalio ushampiga chini/ mpaka unataka kuchukua mgogo?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu, hamna kitu hapo maana kitamanio/utamu wote umeondolewa! Shauri yako
     
  18. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #18
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Na kile cha kati kimetolewa asa sijui utashika nini na kulamba ili upate flavour..ila kama unapenda hayo yote sio tatizooo
     
  19. k

    kabali faraji New Member

    #19
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah!kazi kwl kwl
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,071
    Trophy Points: 280
    je wewe mstaarabu? watu wa kabila lako ni wastaarabu? na definition yako ya ustaarabu ni nini? ikoje?



    je katika maisha yako ya ndoa ndugu zako hawatakuja kwako? au wako ruksa wa mwenzio mzigo?
    kuna kabila hapa tanzania ambalo ndugu hawaamii temporarily au permanently?

    na ndugu kama hamuwataki si mnakubaliana tu? mradi wako wasije na wamwenzio wasije?



    wewe ndugu zako hutowalea?
    wazazi wako hutowalea?
    kaka zako na dada zako?
    au wako kulea ruksa wa mwenzio mzigo?

    jinsi unavyotaka ndugu/wazazi wako wawe treated ndivyo tendea ndugu wa mwenzio...


    je wewe msafi?
    je mpenzi wako msafi?


    ndoa ni kujitoa na kukubaliana....
    mwisho...
    ukitaka kuoa usiwe mchoyo, mbinafsi, usimwazie mwenzio madharau....
    mjudge mtu kutokana na yeye alivyo,
    judge familia yake baada ya kuijua na kuisoma....
     
Loading...