Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimempenda aliyejaliwa_zaidi anapenda mazoezi

Discussion in 'Jamii Photos' started by Pomole, Mar 5, 2011.

  1. P

    Pomole JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu m-dada ni mojawapo wa kuwa mifano ya kuigwa!!Wanawake wengi hawapendi kufanya mazoezi hata kujinyoosha kwao ni tabu!Unaweza kujiweka freshi hata ukiwa chumbani mwako.Nadhani ndio maana ana shepu inayovutia wanaume wengi!!Maksi zangu za juu amepata,mpeni zenu wadau

    0016053Um9G.jpg 0015053Um9G.jpg 0010053Um9G.jpg 000Z053Um9G.jpg 000X053Um9G.jpg 0011053Um9G.jpg
     
  2. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Yes nimemkubali maana kwa umbo lake ni wanawake wachache sana ambao wana uwezo wa kufanya mazoezi kama huyu
     
  3. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    nia yako sio kutuonesha mazoezi, ni kumdhalilisha tu!, mbona hukuweka hizo alizokua amevaa tu?? We ni fisadi mwathilika wa picha za uchi!
     
  4. akajasembamba

    akajasembamba Senior Member

    #4
    Mar 5, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Duh kwa kweli uzito si tatizo tatizo uzembe, huyo atakuwa Mnyakyusa au Muhehe, pamoja na kujaza lakini yupo flexible physically fit!! English figure waachiwe waEnglish wenyewe na wanaofanana nao siye wala ugali na matoke hata tule mara moja kwa siku mbili wapi hakuna kuslim.
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,765
    Likes Received: 4,518
    Trophy Points: 280
    Na hiyo reception nayo sasa ataifanyeje? na yenyewe aifanyie mazoezi??? just kidding
     
  6. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 135
    Dingi mnoko kavamia kijiwe!
     
  7. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mnh mbona ana kitambi kama mie tu? hayo mazoezi hayamsaidii mwambie lol...ila seriously huyo akikukaba kabali hutoki.lol:spider:
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
  9. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    [​IMG]
    hii lazima iwe ni photo shop
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    me mafi mafi hayo ndo huwa nadata.......................
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu kwani yanaliwa hayo kama chakula mpaka udateee!
     
  12. Mwananzuoni

    Mwananzuoni JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2011
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mkuu alikutisha nini ulipotaka kumzima chenji yake!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!.
     
  13. Ney wa Barca

    Ney wa Barca JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mmmm, labda kafanya siku moja 2, mbona bonge nyanya?!
     
  14. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #14
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    huo mk.............u mi hoiiiiiiiiiiiiiiiii
     
Loading...