Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimemmiss judgement wangu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Miss Bantu, Sep 12, 2012.

  1. Miss Bantu

    Miss Bantu Senior Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    zilikua ni siku ngumu sana kwangu kupita bila kusikia kitu chochote kutoka kwa judgement jaman, huyu kaka sijui kanipa nini kila muda ilikua ni kumuwaza yeye... lakini cha kustukiza nlivorudi jukwaani nakutana na maneno ya kutatanisha kutoka kwa BEIBE NASTY wana chit chat emh tusaidiane hapa.. bado nina changu kweli au ndo nshaliwa?

    MISS YOU MY JUDGMENT
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mbona mi nilishajua tangu zamani kuwa ushamwagwa na kaka Judgement ?
    Hajakuambia?
    Soma alama za nyakati Miss Bantu na epusha msongamano faster lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    shostito beibe nasty plz cum ths way ujibu tuhuma hz!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Miss Bantu

    Miss Bantu Senior Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    cnt believ ths.. ngoja nimsubilie aje aseme mwenyewe hapa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    Nipo mim hapa unadhan mshipa unancheza mi si ndo nasty na mi si ndo mke halali wa jg so huyo miss bantu akajipange tuu maaana janja yake nishaijua hapa ni kama kwa waarabu umdhalilishe muhamadi utapigwa bomu shauri ako. Cl mpenzi huyo hana jipya mtu mwenyewe miss bantu wapi na wapi jg zake portable soo kaa mbali
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    Shem habari yako
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    nimekuso kwa uzuri,tena chezeiya sisi atapigwa ngumi 1 tu manundu 100. . .
     
  8. Miss Bantu

    Miss Bantu Senior Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    hivi kwanza ata cjui unanin cha kuniringia.. kwa unavoonekana tu ata kwenye kiganja changu hutoshi.!! am nat dat talkative, msubilie jg wangu aje aseme kila kitu hapa..
    BTW asante kwa kuntunzia kipindi chote ambacho sikuwepo
     
  9. Miss Bantu

    Miss Bantu Senior Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    we ni mjane??
     
  10. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,757
    Likes Received: 1,863
    Trophy Points: 280
    Mdogo wangu,
    Sielewi dadayo,chaendelea nini hapa?
    Alikuwa wapi miaka yote hyo?
    Mdogo wangu usichomoke,ng'ang'ania.
    Shem Judgement kuja hapa ujibu mashtaka.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Evenif am in bedrest together with BeibeNasty (my mwisho wa lami)
    For this suddenly wind whereby i didn't properly understand where it come from?
    But i am well known enough experienced Chichater!
    I 'm no longer injured in this challenge or dirtygame!
    I'm feelin better than love i have not felt it .
    You feel like no one could understand , or mayb you worry because our love didn't SHARE !
    Whatever you doesn't destroy our love , here you can serve to make it stronger!
    Niko na BeibeNasty na BeibeNasty na mimi .
    Hii ni kama unampiga teke Chura!
    Kumbe unamuongezea mwendo
     
  12. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,757
    Likes Received: 1,863
    Trophy Points: 280
    Mpe basi mdogo wangu :mimba:
    Tuje kucheza Kigodoro,mwe!
     
  13. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    MENTION=MISS BANTU hapo najua huna chako we bora usepetu watakuumiza bureeee,bora uhamie kwingine
     
  14. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Dadaangu mie namshangaa bii kizee huyo hajui wakati wake ni y2k soo simuelewi naona ananiletea wingu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ataenda wapi na mtu mwenyewe tuntufe aende mabwee labda atapata wa sahiz yake
     
  16. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    umataka kuwa kama Bishanga
     
  17. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Atajibeba huyu my bby mi sishituki hata
     
  18. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,757
    Likes Received: 1,863
    Trophy Points: 280
    Mdogo wangu,
    basi amejiju.
     
  19. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #19
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Dada huyu si kaanza basi namaliza
     
  20. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #20
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hata hao wengne wanawazimu kumtaka huyu ajuza
     
Loading...