Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimemiti na rafiki yangu wa humu lakin daah

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mankaa, Mar 5, 2012.

  1. M

    Mankaa Senior Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wana jr..i hope mnaendelea vyema na ujenz wa Taifa

    jaman me nmekuja hapa cjui nielezee vipi lakini kikubwa ni kuwa nimemiti na rafiki yangu wa humu jamii forums ni HB alafu kuna vitu flan flan nmevipenda kwake alafu ni mchesh mby kitu ambacho ndo nmevutiwa nacho saana na kwa ujumla binafsi nimevutiwa nae sana tumepeana kampany sana tuu na nliinjoy sana naye pia kaonyesha kunpenda na kwa jinsi nnlivyomsoma hana girl ambae amejicomit kwake kikubwa kinachotaka kujitokeza ni kuwa najifill nataka kumpenda sana ukizingatia me teyar nna Boyfrind
    wapendwa nishaurini nifanyaje nsije nkalikoroga kwa mpenz wang
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    usitukane misitu kwa ajili ya mti mmoja
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,816
    Trophy Points: 280
    manka utasababisha wadadaz wengine nao waanza kutamani ku meet na mimi.
     
  4. M

    Miriamemmanuel Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usitupe chembachao kwa msala upitao. Fikiria mara mbili maamuzi yako usije kujilaumu wewe mtu umemuona siku moja umejuaje kama ni mwema kwako mimi sikushauri endelea na urafiki tu. Tena anaweza kuwa rafiki mwema kuliko mkiwa wapenzi.
     
  5. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tangu tulivyomit nilikwambia moyo wangu umekudondokea.
     
  6. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,334
    Likes Received: 1,047
    Trophy Points: 280
    Nyimbo ya taifa haichezwi disco,cku moja2 ushatamani kumbwaga boyfrnd wako?kwahlo cna iman tena na mpnz wngu kumbe wanawake ndo mlvo?
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Unaweza share nasi sababu za wewe kumeet na huyo wa JF
     
  8. M

    Mankaa Senior Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mhm naona wameshaanza kuonyesha dalili lakin km vipi wapotezee bna
     
  9. m

    mwanawasi Member

    #9
    Mar 5, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wazuri wapo wengi,utajikuta unarukaruka kama kitenesi..sikia kengele ngrrrrrrr...tulia na wa kwako.!!unaweza kumfanya awe vile upendavyo,dont focus much on ready made coz there is cost behind...
     
  10. M

    Mankaa Senior Member

    #10
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Alokwambia keshataman kumbwaga byfrnd nani kama huna iman na mpnz wako bas hujiamini
     
  11. M

    Mankaa Senior Member

    #11
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mhm soma maaelezo yangu vizuri hujanielewa
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,816
    Trophy Points: 280
    naona unanunua bifu kutoka kwa manka wazi wazi ..
     
  13. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    We muache ateme big G kwa karanga za kuonjeshwa
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,816
    Trophy Points: 280
    mwambie huyo ..wewe si upo single jama
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,816
    Trophy Points: 280
    du watu mna vijimaneno hadi basi
     
  16. M

    Mankaa Senior Member

    #16
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sante kwa ushauri mzuri
     
  17. bht

    bht JF-Expert Member

    #17
    Mar 5, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    better the devil you know than the angel you dont know...
     
  18. M

    Mankaa Senior Member

    #18
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    vijimano kama vijimaneno yan mtu kitu kdg tuu basi wanaenda mbaal sa kuvutiwa na rafiki kwan ni isue
     
  19. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #19
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    He he Saint..Yeah right:))))
     
  20. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #20
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    jamaa ana bahati kweli, kamiti na wewe mkainjoi dah!. natamani ungemiti nami aisee.
     
Loading...