Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimemeza pin imenikwama kooni nifanyeje

Discussion in 'JF Doctor' started by OME123, Mar 27, 2011.

  1. OME123

    OME123 JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wanajamvini naomba msaada wenu kuna siku nilikuwa nachokonoa meno na stepple ikawa kipande cha stepple pin likavunjika nikaimeza imenikwama kooni napata maimivu makali sana nifanyeje ni wiki ya pili sasa maumivu yananitesa nombeeni msaada ndugu
     
  2. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nenda hospitali.....
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    kwanza wahi hospitali kwani inashangaza kumeza pin na kukaa nayo kwa wiki 2 bila kupata ushauri wa dokta.
    pia huu ni uwanja wa siasa so post kwa JF doctor
     
  4. M

    Msharika JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nenda hospitali, na binadamu anatumiaje vyuma wakati kuna tooth pick? Au ulikuwa unatumia vifaa vya ofisini isivyo ili userve? hahahahahaaaa kaaazi kwelikweliiiiiiiiiiiiii
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Subiri itaoza!!!Kwa wiki mbili unayo na unaandika thread mstarehe??Wai hsptl kwani ikifika katika utumbo then ikasukumwa na chakula bahati mbaya utumbo ukakwaruzika matatizo yake yatakuwa makubwa kuliko uliyo nayo sasa!!
     
  6. only83

    only83 JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    JF doctor ndio pahala pa hiyo thread...otherwise pole na hapo ni kuwai hospital............
     
  7. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mazee ume 'bahatika' mpaka kuwa na access ya internet lakini unachokonoa meno kwa pini?Pini imekwama kooni kwa wiki 2 nzima,na wala hushtuki na kwenda hospitali?

    Sasa kama wewe ambaye naamini ni among 'the middle class' or even 'upper-middle' wa nchi hii,huoni umuhimu wa kuchukua hatua za haraka unapopatwa na tatizo la kiafya linaloweza kukusababishia tatizo kubwa zaidi baadaye,vipi kuhusu ndugu zetu wengi wanaoishi vijijini?Unataka koo livimbe,litengeneza usaha,lizibe na ushindwe hata kula,halafu uende ukamsumbue babu-loliondo?
    Fanya hima uende hospitali bro!
     
  8. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Wahi loliondo kwa babu
     
  9. U

    Uswe JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hahahaaaaa mishahara hii!
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,437
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    horror tale

    peleka jukwaa la jf doctor
     
  11. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Acha usanii, hujui hospitali?
     
  12. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Pole,kapate kikombe.
     
  13. Mtumiabusara

    Mtumiabusara JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Labda hamaanishi pini tunayoijua sisi, anatumia lugha ya picha ndo maana analeta hoja kwenye jukwaa hili.
     
  14. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    meza uzi! Kitatoka kipande nha nguo!
    Namaanisha.... hapa si mahala pake
     
  15. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Go consult an ENT(ear nose and throat) specialist
     
  16. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Sasa tunaionea JF! Kweli ndugu yangu mtu mzima umekwama na pini kooni kwa wiki 2 sasa bado unakuja kuuliza JF ufanyeje??? Tuiache JF kwa ajili ya mambo makubwa zaidi na haya ambayo ni personal issue tunazoweza ku-solve wenyewe, tufanye hicyo! Kha!
     
  17. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Pole sana. Nenda hospitali mara moja.

    Sent from my ZTE-BLADE using Tapatalk
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Ahahahaah!!
     
  19. M

    Mandi JF-Expert Member

    #19
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi nahisi mtafute bondia mmoja akupige kumi la mgongoni ama vp!
     
Loading...