Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nimemaliza msiba natoa shukrani kwa wana"JF"wote!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by CHAI CHUNGU, Mar 6, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Napenda kutoa shukrani zangu kwa wana JF wote kwa kua nami karibu tangu kufariki kwa mwanangu mpaka maziko na atimae sasa leo nimeitimisha msiba.
    Kwa kweli inauma sana kuondokewa na mtoto,
    Nilikua na watoto 3 sasa mwenyezi mungu kanibakizia 2,namshukuru m/mungu juu ya hilo na nnatumai anamaana yake kufanya hivyo.
    Ntakua hapa Dar kwa wiki 2 na baada ya hapo ntaelekea nyumbani musoma kwa mapumziko mafupi inshaallah!
     
  2. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Mwnyezi Mungu na akupe subira...lakini pia nakupongeza kwa kuwa na ujasiri wa kutupa taarifa.Safari njema Musoma sijui unaelekea maeneo gani nami ni mwenyeji sana huko...japo nipo Dar
     
  3. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    poa mkuu pole sana,nilipanga nikutembelee leo tena but mambo yakawa yameingiliana,naweza kuja kukucheki j,2 inshaallah!
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,835
    Trophy Points: 280
    Pole sana spika, Mungu azidi kukupa nguvu katika kipindi hiki kigumu!
     
  5. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Nyumbani ni Bunda vijijini panaitwa "KISANGWA"njia ya kuelekea "NYAMUSWA"
     
  6. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Mungu akuongezee nguvu mkuu wangu, tupo pamoja kaka katika kipindi hiki kigumu.
     
  7. mambo

    mambo JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 1,117
    Likes Received: 559
    Trophy Points: 280
    Mungu akupe nguvu na kukulinda katika kipindi hiki pia akufariji katika yote
     
  8. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mungu akupe nguvu mkuu.
     
Loading...