Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimem-miss faiza foxy

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by SALOK, Feb 13, 2012.

  1. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,953
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Huyu member kapigwa ban, sijui ni ya muda gani ila ukweli nimemmiss sana, hii ni kutokana na misimamo yake mikali pale anapoamua kutetea kile anachoamini, ki2 kinachopelekea mjadala kushiba data na hoja za nguvu kutoka kambi ya utetezi! Ila nina wac wac na id hii "jane_000."
     
  2. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    FF ni zaidi ya noma!mmoja kama elfu moja!
     
  3. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Yule ni jeshi la mtu mmoja....

    Hata mimi namuaminia kwa sana...
     
  4. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,953
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    hakika ff ni jeshi la mtu mmoja hapo umenena mkuu! Jukwaa la siasa litapooza sana siku hizi
     
  5. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ff ni mkali sio mchezo,ila utampata kwa id hii mpya JF BAN 01,siko sure na spelling lakini.
     
  6. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Ngoja nikamfungulie thread jukwaa la great thinkers! I miss her so.....
     
  7. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    FF popote ulipo jua nimekumiss sana!tena sana!kimtaani ningekuita JEMBE a.k.a MNYAMA kiboko ya mapimbi!MZAZI WA WAZAZI!!!MKALI WA TOWN!!!
     
  8. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hata hiyo imepigwa ban siku hiyo hiyo iliyoruka hewani!
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Ni pigo kubwa tumepata wana JF FaizaFoxy. Kapigwa BAN ya maisha tumuombeeni kwa wadau wa JF wafungulie.
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    I'm quite happy ! Anakera sana huyo kiumbe. Thanks Mods
     
  11. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #11
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    ha, ha, itabidi atumie foxyfaiza.. Hii mod hawawezi kuishtukia.. Teh! Teh!
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 559
    Trophy Points: 280
    FF ni kilaza tu,haiwezekani uwe unakula ban mda wote!!!
     
  13. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,953
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    SIO KWELI MKUU, Ff NI JEMBE. ILA NINA SHAKA UHUSIANO WAKE NA MODS, MBONA KUNA WATU HUMU WANAMWAGA MATUSI LIVE HAWAPIGWI BAN? NAOMBA MODS WAMFUNGULIE ILA WAMPE ONYO KALI..!! HAKUSTAILI BAN YA MAISHA.
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Vilaza wanapendana sana! Huyu FF apoteee tu
     
  15. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    tumekuona kama upo!!una lingine?
     
  16. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ff yupo,mzima na anaendeleza mapambano kwa silaha nyepes nyepes huku akiwa amebadirisha gwanda(ID yake)
     
  17. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Duuh..!!!.....Bi-Mkubwa amepigwa ban?.:A S 13:.. Ndio maana simuoni siku hizi. Amefanya nini tena?.
     
  18. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    [​IMG] FaizaFoxy Yesterday 16:48#18 [​IMG] JF Premium Member Array



    [​IMG]
    Join Date : 13th April 2007


    Posts : 11,477

    Rep Power : 26088
    Hatters








    MTM likes this.


    Pedagogist at Heart.

     
  19. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #19
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,953
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Me nawashauri mods waache uvivu wa kufikiri na kuacha kufanya kazi kwa kusukumwa na watu wenye mtizamo fulani wa kiimani! kosa kubwa analolalamikiwa ff ni udini lakn kumbe kuna watu humu wanaudini zaidi ya ff.
     
  20. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #20
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    katika watu wa magamba hapa jf faiza ni kichwa chao, watu kama rejao,ritz1,rejao,halafu kuna mmoja alikuwa anitwa mzee sijui yuko wapi,malaria sugu etc, wote hawa ni mbukwa,mabox tupu, weupe sana kichwani. Da faiza sometimes anakuwa mmekweli kwa jambo analoamini ni kweli hata kama linagusa maslahi ya magamba, atleast she is postive to some issues ikilinganisha na wengine ambao muda woooote ni ushabiki tu. Kuna wakati anaandika comments kila mtu anashangaa anabaki anajiuliza huyu ni ff kweli au kuna mtu kaiba id yake? I miss u dada.
     
Loading...