Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimelogwa au nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kapax, Jan 5, 2012.

  1. Kapax

    Kapax JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jaman mi nina demu aja2lia kabisa na najua kabisa kwamba aja2lia bt kila kukicha nazid mpenda daaa sijui nifanyaje!!.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    huna cha kusaidiwa
    ndo ushapenda

    ila kumbuka kunguru hafugiki
    na ukimwi sio hadithi
     
  3. Kapax

    Kapax JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sasa kwa msemo wako una maanisha nmteme or??
     
  4. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi mtu kuamini kurogwa c ndo part ya psychology...dogo hivyo ni viuno tu vya demu vina kubabaisha...na wewe unadhani umerogwa.

    Mtu aksiha jiwekea akilini karogwa, hata waganga wanajua tumeishapata jinga lolo la kulilia pesa.

    Hakuna kurogwa wala nini, hao wanao roga bila uwezo wa mungu hawana nguvu.
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,249
    Trophy Points: 280
    Umejiloga mwenyewe. Tafuta viongozi wa dini yako wakuague
     
  6. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Umejiloga mwenyewe.
     
  7. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wala hujalogwa ndio ushapenda tena,c unajua moyo unapopatia tulizo huon wala huckii,jitahidi kutafuta sababu ya kutotulia kwake umtulize maisha yaendelee!
     
  8. Kapax

    Kapax JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Daa kwa hyo ka so ivyo so hapo tatizo ni nin?
     
  9. Kapax

    Kapax JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimejilogaje mwenyewe kaka!
     
  10. Kapax

    Kapax JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa hyo unaniambia nisimwache istd nitafute tatizo thn iendelee naye?
     
  11. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    sasa best unataka sisi tumtulizee au unataka sisi tufanyeje? Mana ukwel unaujua sasa kwanini usijalibu kumsoma ni nini kinachomfanya asitulie labda kwa7bu yeye ni demu na kwa7bu DEMU kwa kiswahili ni ng'ombe aliekuwa kwenye siku zake hvyo hawez kutulia huyo demu. Sawa kaka
     
  12. Kapax

    Kapax JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sasa viongoz wa din wakat n demu 2 sjaoa?
     
  13. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    @Kapax,Yes kabla hujaamua tafuta chanzo cha tatizo may be ww humtoshelez au kuna vitu anataman ili humpatii na hujamjengea mazingira ya kuwa muwazi kwako na ukute naye hana ujacri wa kujieleza kwako!so tafuta 7bu then solution uckimbilie kumwacha.
     
  14. Kapax

    Kapax JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmmmh kwa hyo inabid niachane naye acrdng 2 u!!
     
  15. Kapax

    Kapax JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sasa mi kila nikimwuliza hawi mwz kwngu bt sh lvs me alt acdng 2her!!
     
  16. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #16
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hapana mm sijasema uachane nae ila nimesema utakuja unajua ni nini kinachom7bisha yeye kutotulia alafu nikaongelea maana ya neno demu. So suala la kumuacha au kutomuacha lipo mikonani mwako ila jitahid umlekebishe atulie ndo uamue kumuacha au kutomuacha.
     
  17. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jitahidi kumpa nafac ya kujieleza hasa nn anapenda labda mnapokua faragha,sehemu gani upeleke outing,mpe uhuru kunako na co ubabe,muulize kwa lugha za mapnz co ubabe na amri,jitahidi unapokua na nafac uwe nae na kujitahidi kumsoma ni kipi kinamtoa nje,timiza wajibu wa kumtunza na kumtimizia mahitaji yake ikishindika mpaka hapo akaendelea bac atakua hakupendi anatafuta njia umshindwe mwenyewe!
     
  18. Kapax

    Kapax JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmmmh nitajarbu hvyo!!
     
  19. Kapax

    Kapax JF-Expert Member

    #19
    Jan 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ok bt nimekua nkmtel hvyo 4 1yr nw.
     
  20. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Cku zote km unapenda kweli na unapendwa lzm utafait ili ucmpoteze,km njia moja ikishindikana tafuta nyingine kwa mbi nu nyingine mpaka ufanikiwe!
     
Loading...