Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimelogewa MMU?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sharo hiphop, Jul 9, 2011.

  1. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nawasalimu wapenzi.


    Mimi ni mmoja kati ya maelfu ya members wa Jf, lakini pamoja na kuwa na majukwaa kibao mimi nahisi nimepagawa na hii forum ya MMU, Na huwa najiuliza mi niko mwenyewe au kuna wenzangu wengine?



    Nikiingia tu jf, moja kwa moja MMU, kidogo 4tos na jokes, lakini 75% ya muda wangu mwingi niko humu! Nisaidieni nina tatizo, niko mwenyewe au nina wafuasi?


    mezaniiiiiiií!!!!!
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Uko peke yako, wenzio 2kiingia jf 2naanzia kwa siasa tunajipa mastress weee hlf 2narudi mmu stress free zone.
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    probably the best jukwaa in jf......!and so do i.
    tumetoka nalo mbali sana.amani kwako mbu,mj1 na asprin!

    special acknowledgements kwa finest,lizzy,afrodenzi,bigirita,king'ast,lilyi
    flower,kimey,roya,rose,askofu,kaiser,mwanakijiji,bubuatakakusema,nyamayao,fidel,nyaningabu,pretta,piijeei,bht,acid na mtm,sipo,et all!nadhan mwakumbuka how lovely was mmu
     
  4. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ukinipeleka kwenye siasi huwa natani nikalale hata kama ni mchana.
     
  5. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nina wasiwasi na baadhi ya members nyaningabu akiwa mojawao, bila kumsahau ashadii.
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    presha zako tu.....!sisi sote ni ndugu
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huo wasiwasi unahusiana na nini?!
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yani sisi ndio hatupati amani?!Nwy Te amo....
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Wengi huku huwa tunajichanganya kwenye majukwaa yote. Lakini mwisho wa yote tunarudi hapa hapa nyumban
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Jul 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    TeamoBila kukusahau wewe mfalme wa Amani...Sante mkuu ..
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    amani tele mkuu ad na lizzy.....!

    mmu was then!....we love them new members all the way though
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,243
    Trophy Points: 280
    so additcive
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Jul 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Teh teh teh
    nasema tena MMU ndio moyo wa JF..........
     
  14. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sina wasiwasi nao, we sema mtu ka nyaningabu simuonagi kabs siku hzi, huo ndo wasiwasi wangu kaka.
     
  15. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #15
    Jul 9, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    MMU ndo Wapi jamani? Kunani huko? Kwaendekaje?
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Jul 9, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    heshima yako mkuu....napenda kutambua uwepo wako mahali hapa saa hii.....ni kweli MMU tumetoka nayo mbali sana na kutufanya tuwe kama familia......ni jambo la kushangaza lakini ukweli ndio huo kwamba MMU ni zaidi ya keyboards......shukrani za pekee ziwaendee wapenzi wote wa MMU......kwa kutuwezesha wengine wetu kutengeneza marafiki wapya na zaidi kuwa ndugu wa karibu
     
  17. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #17
    Jul 9, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    the boss nakupata mkuu.
     
  18. Ballerina

    Ballerina JF-Expert Member

    #18
    Jul 10, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mapenzi yanaRUN dunia..................au Alikiba muongo?
     
  19. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #19
    Jul 10, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    MMU ndo mahali ulipo sa hvi, kuna matamu humu.
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Jul 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    we pitipitia tu, ukiona mambo mazito soma huku umefumba macho na maskio umeziba.
     
Loading...