Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimelipa kisasi kudadadeki (part 2)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Chinga boy, Sep 27, 2012.

  1. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asanteni GTs Kwa maonyo yenu,nilichogundua kuwa wengi wenu munatoa michango kwa kuangalia fulani amecoment nn,last wk niliomba nielimishwe maana ya WIFE MATERIAL.nikaambiwa anatengenezwa kwa zege,material ya kitambaa,masufuria na vyombo na majibu ya ovyo hadi nikatukana na uzi ukafutwa nikaleta huu uzi naona kila mtu anafuata nani kakoment nn na hakika kama wote mngekuwa safi kama hivyo Ukimwi ungekuwa ni simulizi
     
  2. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nimefuatilia nyuzi zako zote mbili.ya kwanza sijakoment!!ila sasa nashawishika kukoment..unaweza ukawa na maana nzuri inayoeleweka n akupewa suport ila the way unavyoandika au kupresent jambo huwa inatoa picha halisi ya jinsi ulivyo..tunaita perception!!

    kwamba ulikutana na bint mke wapolisi ukamla kesho yake is fine...mbona wao waliua mtu wa CDM?c bora wangempa hata huo UKIMWI japo aishi miaka kadhaa!!
    maana yangu hapa panga vizur mistar yako unapowaza kupost
     
  3. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kuna kitu unachotakiwa kuelewa Chinga boyni kuwa hapa kwenye forum ni sehemu ya kuelekezana njia sahihi na salama za kuishi na wapendwa wetu au namna bora ya kuishi kwenye jamii. Watu kukushambulia haina maana hawafanyi..inawezekana wanafanya na wana 'conscience gulty'..na hii haimundolei mtu uwezo wa kumuelekeza mtu mwingine jambo jema. Hata kama ulikuwa kilaza shuleni bado unao uhalali wa kumshauri mwanao ili ajibidishe kimasomo...haijalishi sana na ukilaza wako!

    Wakti mwingine jitahidi ulete uzi unaolenga kusahihisha au kukosoa matendo mabaya na sio kuhimiza ngono..lol[MENTION][/MENTION]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 574
    Trophy Points: 280
    ushalijua kosa lako!
     
  5. L

    Laaziz Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 26, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa ulitaka usifiwe kwa kulipa kisasi kwa mke wa police ambae hahusiki na chochote kwenye hiyo issue yako?
     
  6. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    jibu hili swali
    2*2=?
    kile unachokileta ndicho utakachojibiwa ok!
     
  7. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    proud being ur pacha!safi!
     
  8. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    dawa ya penzi muhimu kaka...usije dhani unamkomoa polisinyinyiem kumbe unajimaliza mwenyewe...free advice u dont have to pay for it...
     
  9. Pianist

    Pianist JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 580
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Hapa naona unazungumzia tabia ya watu kuwa kama bendera kufuata upepo. Hii tabia haipo hapa tu kwenye michango mbalimbali bali ipo mpaka mashuleni, makazini na pahali pengine pengi. Watu wengi hawapendi kuwa na fikra huru bali hufuata mkumbo katika mambo madogo madogo(kuchangia thread) na mara nyingine katika mambo makubwa yenye athari kubwa kimaisha/kijamii
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    he he he, pole mtoto.
    Kumbe uliumia hadi umeleta uzi mpya?

    Ntakununulia ashkilimu.
     
  11. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,083
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    Pancrease mbona leo unanifurahisha sana???!!!
     
  12. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimeipenda thread yako...i should say 'good point of view' bcoz u have to be critical smtimz! ulichokisema kipo vizuri tu,
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nakufurahisha wapi?

    Yaani mie nilijisemea tu zege, kumbe nimemlaza pabaya.
    Ndio nampa pole.

     
  14. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,319
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Lazima uje na kisasi chaniponza!
     
Loading...