Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimelimiss sana hili Jukwaa la Mapenzi na Wadau Wake Wote

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Regia Mtema, Mar 30, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #1
    Mar 30, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Wapenzi habari za masiku kadhaa.Nimatumani yangu kuwa wote tu wazima na tunaendelea vizuri na shughuli zetu za kila siku...Nilukuwa mbali kidogo nba jukwaa hili kwa sababu mbalimbali zilizokuwa nje ya uwezo wangu..Kifupi ni kwamba nilikuwa na majukumu yaliyonifanya niwe mbali na kitu kinachoitwa computer na hivyo kupitwa na mengi ndani ya jukwaaa letu murua la mapenzi..Nilikuwa napata wasaa mchache nakupitia kuleee kwenye jukwaa la siasa kidogo na kupotea..Kusema ukweli nimekosa vitu vingi vya humu na nimewamiss sana yaani ile mbaya..Nimemiss point zenu,nimemiss pumba zenu,nimemiss kucheka peke yangu,nimemiss kukuasirika peke yangu,nimemiss kufurahi peke yangu ,nimemiss na hata kuhuzunika..Vyote hivi huwa navipata ndani ya jukwaa hili..Nafurahi sana kurudi tena hewani leo...

    I missed you all!
    Mwaaaaaaaaaaaaaaa
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    We acha tu ; JF ni kiboko ; karibu ujumuike tena! Tume imiss pia mikasa ulityokuwa unatuletea
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hata sie tulikumiss sana JF huko ulipokuwa kuna mafanikio yoyote na me niende kuchungulia ?
     
  4. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    haya GS karibu sana. Uliwamiss wapwaz eeh!
     
  5. T

    Tall JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    karibu
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,719
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye red leo nimesahau mawani yangu. Hebu nisomeeni hapo.

    Mimi siku-kumisi. Ila kiukweli Nimefurahi sana kurudi kwako hapa.
    Nigongee Senksi hapo kama ishara ya kudumisha mapenzi yetu.
     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    karibu tena jukwaani gs tulikumis pia hope umekuja na michango mipya
     
  8. M

    Myujumi Juma Member

    #8
    Mar 30, 2010
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimem-misi kana ka nsungu
     
  9. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Karibu sana bibie
     
  10. bht

    bht JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    GS asante kwa kuwa honest, pamoj na kumis mapwenti ulimisi pia pumba
    good to have you back!!!
     
  11. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #11
    Mar 30, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Jamani nashukuru sana kwa kunikaribisha tena..Asante sana Maskini Jeuri ila angalia usiwe mjeuri kwani ujeuri sio mzuri,mikasa ipo inakuja kwa wingi tu.Asante sana FL1 huko nilikotoka kuna mafanikio mzuri tu ila sijui kama unaweza kwenda kuchungulia.Ni unapita vijijini kupiga jaramba kama kichaa,halafu mbaya ni pale wengine hawakuelewi unazungumza nini,ni kugumu tulikuwa tunashinda na njaa,wakati mwingine tunakwama barabarani kwani barabara ni mbaya mvua ikishenyesha hazipitiki,kama unaroho ndogo huwezi kuvumilia kutoa machozi,watu bado ni maskini kupita kiasi,watoto wanaenda shule nusu shati limechanika miguuni yuko peke peku..shule zina walimu ama 3 au 6 tu,Zahanati anapatikana nesi mmoja tu ambaye hawezi kupoatikana wakati wote..ila kama uko fiti unaweza kwenda..Asante sana Kaizer niliwamiss sana wapwaz na binamuz wot.Asante sana Tall kwa kunikaribisha..Asante sana Xpin kwa kutonimis lakini nashukuru kwa kufurahi kwako kurudi kwangu..Ni kweli nimemiss some pumbaz za humu ndani kama zako n.k.Asante sna drphone usijali michango mipya ipo inakuja kwa wingi tu.Asante sana Charity na Bht kwa ukarimu wenu..

    Ni jumanne nzuri kabisa.
     
  12. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Karibu tena GS, We missed you too
     
  13. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #13
    Mar 30, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Asante sana Ndege ya Uchumi
     
  14. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    You are Welcome
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    thanx GS hayo ndo maisha ya uswazi kwetu usihofu nimeyazoea we nipe mchongo .
     
  16. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #16
    Mar 30, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Sio rahisi kama unavyodhani.lakin kwa kuwa wewe ni FL1 na unapaswa kuwa tayari kwa lolote,naamini kabisa utaweza..Jiandae afta Ista tunaweza kuwa wote..Hakuna kulala mpaka kieleweke.
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,719
    Trophy Points: 280
    Dah! Kweli uzee mbaya. Mi siku zote nilikuwa najiona namwaga vyointi vya kufa mtu kumbe pumbaz? Anyaway ndio matokeo ya kusomea chini ya miembe. Ulichonifurahisha hukunibania Senksi. Siku nyingine ukienda tena vijijini nione nikupe listauti langu. Masharti yake ni lazima angalau pipa la mbege liwemo.
     
  18. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Pole na majukumu karibu tena mamii!
     
  19. bht

    bht JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahaaaa thats why GS missed you
     
  20. bht

    bht JF-Expert Member

    #20
    Mar 30, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ulienda kisiasa GS??
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...