Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimelikoroga, limenishinda kunywa.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Jul 19, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,445
    Trophy Points: 280
    Nililala magendo.
    Mtu wangu akanipigia,
    niliye lala nae akaanza kuporomosha matusi.
    Sijui nifanyeje kurejesha uhusiano wangu.
    Magendo nilienda tu, sina mapenzi nako hata kidogo.
    Naombeni mnisaidie, sitorudia tena kuisaliti ndoa.
     
  2. bht

    bht JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ungekuja kuomba ushauri kabla hujaenda kulala fasi/magendo
     
  3. RR

    RR JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Kuna ile thredi ya Teamo....isome mwanzo mwisho.....maumivu yakizidi ni-pm
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    Mwambie akaisome vizuri rule No. 5
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,445
    Trophy Points: 280
    Nafwa mwenzenu.
    Huu sio muda wa kunilaumu, i need your help waungwana.
     
  6. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2010
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    mpe maneno mazuri,kumbushia tangu uhusiano wako na mke wako ulivyoanza,ikibidi hata barua ya mapenzi muandikie mke wako.wanawake ni rahisi kusamehe. Na ahadi ya kutokurudia usirudie tena. Vile vile ikibidi kumtoa out mke wako mtoe.
     
  7. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kaaaaaaaaazi kwelikweli the same old story.
     
  8. Salha

    Salha Senior Member

    #8
    Jul 19, 2010
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :lie:
     
  9. Jumboplate

    Jumboplate Senior Member

    #9
    Jul 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2008
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahaha!!wakati unakula raha hukutaka ushauri wetu halafu saivi ndio unajidai umetukumbuka??ukipanda uhuni lazima uvune uhuni!!
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sasa kama umelikoroga unashindwaje kulinywa?....
    at listi weka sukari kidogo basi kama limezidi magadi
     
  11. E

    Edo JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pole muungwana, ungama!
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    sijajua wewe ni he/she.. nn kilikutuma ukalale magendo?
    Kinachofatia hapo ni kupigwa chini
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,445
    Trophy Points: 280
    Chapa mwendo... Hufai kwenye mahusiano.
    Wewe tafuta mzinzi mwenzio ili muende droo
     
  14. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mungu na akufundishe, aziniye na mwanamke hana akili kabisa, utakula ulichopanda. hata kama huyo mmeo au mkeo hatakuadhibu, adhabu ya Mungu iko juu yako, lazima uadhibiwe. labda uokoke kwa kutubu dhambi hiyo na kuiacha kabisa. zinaa ni dhambi inayokula nafsi ya mtu na kupoteza hata thamani ya mtu,baraka etc. ni kwasababu hata Mungu anasema, pamoja na kwamba dhambi zingine huwa zinafanyika rohoni, zinaa inafanyika mwilini kabisa kwasababu inagusa na kuunganisha miili ya watu wawili na kuwa mwili mmoja. hivyo hata matatizo mtagawana, kama uyo uliyelala naye alikuwa na mapepo hamsini, atakugawia kadhaa, kama ukilala na wenzi zaidi, the more you increase the number, the more demons you get, na laana hiyo hata isipokutafuna wewe itakuja kuwatafuna watoto wako hadi kizazi cha nne. ENYI WANADAMU, MWOGOPENI MUNGU, kama hamuwaogopi wanadamu ambao hawawaoni, mkeo mmeo ambaye hakuoni, basi mwogope Mungu, oneni aibu kwa Mungu kwasababu anawaona tangia mnapotongozana hadi mnapofanya uchafu huo...Mungu anawaangalia tu...na anawahurumia ndio maana hajawaangamiza. Umejikita kwa shetani, shetani kazi yake ni kuua kuchinja na kuharibu...hivyo uwe tayari kwa lolote litakalo tokea kwako, iwe ukimwi, kaswende, kupigwa mapanga na wanaoibiwa, kufanywa chochte kila, kuingiliwa na mapepo ya kila aina...etc...LAKINI KAMA UKITUBU DHAMBI KWA KUMAANISHA KUZIACHA, ukamkumbuka Mungu wako, atakusamehe na kusahau kabisa...only kama unatubu kwa kumanaisha kuziacha...
     
  15. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Pole sana.......tubu Mungu na mkeo watakusamehe!
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,445
    Trophy Points: 280
    Hivi huyo jamaa ameomba ushauri wa kumsaidia, au ameomba risala zenye vitisho?
    Mtu akiomba mkate na apewe mkate kamwe asipewe jiwe
     
  17. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2010
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wanawake tuna huruma, hebu nenda kajieleze vizuri ataelewa. Usiende kuongeza uongo hata kidogo, wewe sema ule ukweli ulio moyoni mwako na uahidi kutorudia.

    Huyo hajaandika risala, angalia points tu zinavyoenda utagundua ana maana gani. Unajua unapofanya matendo ya uovu unaona kama vile huonekani kwa binadamu mwenzio lakini kwa Mungu je??

    Tafakari!
     
  18. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona umemlaani mpaka kizai cha nne?
     
  19. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Mkuu usiwe na mashaka shetani na malaika wote wameumbwa kwa ajili yetu. kama ulichepuka kidogo sioni kama ni tatizo saaaana after all ni mara yako ya kwanza so tulia mrudie huyo la aziz mtake radhi kwani mema na mabaya yote tunatakiwa kuyatumia ingawa kwa viwango tofauti. Utaeleweka tu ila jaribu kuepuka siku nyingine tamaa isikushinde nguvu maana kuna wapenzi wengine akili zao ziko kuharibu mambo ya wenzao tu!!!:frusty::frusty:
     
  20. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Regret ion comes after action sory 4u u sould have known from the start we ushamaliza kabisa unaomba tukusaidie kushuhulisha???
     
Loading...