Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nimelia hadi nimechoka ....... hii ni fair jamani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Smile, May 2, 2012.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Nipo kijiji nimepata kalikizo masaa kadhaa nimekuja kumuonamgonjwa
    Nimekaa home kidogonikaona nitoke niende kanisani nikafanye maombi kidogo kanisani ni mita kadhaa toka home hapa .
    Barabarani sasa,
    Mara katokea huyu mzee kava tishert yake ya ccm
    Nadhani ndo mtu pekee aliebaki wa ccm hapa kijiji maana navojua kijiji hiki…….
    Nikamsalimia ,shkamoo mzee Fulani…. Ajaitika katoa macho kwa mshangao akaachia na tabasamu kali akaanza
    Smile,smile,smile mwanangu ua la asubuhi leo nitacheka mpaka mwaka kesho yaani jana tu nilimuuliza baba yako uko wapi maana kila siku nakukumbuka mwanangu,ujue siku mama yako anakuzaa mimi ndo nilimpeleka hospt kujifungua.nakwambia ulizaliwa na kilo 4 .5 , mtoto mzuri haijawai kutokea kijiji hiki ..........
    Nilijua utakuwa tu mtoto mjanja kama babu yako ,ujue babuyako alikuwa……….. haitokaa itokee bahati mbaya wewe hukumkuta
    Yaani wewe mtoto sio kama hao wengine wanaenda mjini wanarudi wamevaa yeboyebo kama watotowa mamananihii hapo(akataja mtu)
    Tena kuna Yule mtoto wa balozi nanihii kaka yangu Yule ameniomba nimtafutie mke hapa kijijini yaaningoja nimpigie sasa hivi (akatoa simu-akapiga piga ) ooh naona imezimwa ,badaenitamwambia hili jambo .wewe mtoto lazima tukuchukue …wewe …. Naapa hatukuachi…

    Akaendelea
    Sasa smile… hebu nipe elfu kumi moja hapo nikapate moja motomoja baridi….. nikwamwambia sina
    Basi fanya elfu tano………………………………………………………………………………………………nikamwambiasina
    Basi elfu 2……………………………………………………………………………………………………………..nikamwambiasina
    Hata ka elfu au mia tano tu……………………………………………………………………………………….nikamwambia sina


    Akaniambia wewe mtoto ni mjinga mjinga kama shangazi yako ,na ndo maana nilimuacha akaenda kuolewa na lizee huko…….
    Huko mjini wala huna lolote ,kwanza baba yako ndo anakutumiavihela hela vya kutumia si urudi tu hapa kijijini?
    Huna akili yeyote nilijua tu huna lolote.mjinga mjinga tukama kaka yako ndo maana mke kamkimbia (sina hata bro alokimbiwa na mke jamani)
    Kaolewe tu huko porini… nani anaoa wajinga hapa kijijini …kafie mbali huko… mnajifanya jina kubwa kumbe hamna lolote wapuuzi tu…

    Kaishia zake bado anatukana

    Sijui ni mfanyeje huyu mzee jamani?
    Huu ni uungwana?
    Huu ni utu?
    ngoja nilale kidogo ......
     
  2. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hahahaaaa smile......poleee,binadamu ndivyo tulivyo msamehe bure usijitafutie nuksi bure.
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Smile nashukuru vile umeifanya siku yangu ianze kwa kicheko...

    babu hajatenda haki mwaya.. Msanii tu huyo vile umenyima hela ndio mana kakuponda.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Naona umefuzu kozi ya mtambuzi
    Hongera
    OTIS
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    yaani wewe unanicheka my dia.... nimfanyeje?
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    nuksi balaa huyu
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kozi ipi nimfanyeje huyu mzee otis
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We Smile nawe acha kudeka . .sasa hapo cha kukuliza nini?! Ushajua ni maneno ya mkosaji...get over it!!

    Angekua amekutukana toka mwanzo ingekuwaje?!
     
  9. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    uandishi wako Smile
    OTIS
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Sasa Smile na wewe ulikosa hata jero ya kumpa? Ungempa tu akutafutie mume, mwenyewe si unajua ilivyo kazi kumpata mume bora?

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nimecheka mpendwa tena haswa lol...

    Achana nae kama ni mtu mzima asiyejiheshimu kiasi hicho...huyo anaonekana ni mbea, mfuatilia mambo ya watu, mzushi, mkosa kazi nk...


    kwani alivosema hayo maneno umetoboka mahali? Umepungua uzito? Potezea kijeshi na nakuhakikishia hutapungukiwa na chochote! Mdharau, mwonyeshe kuwa maneno yake sio lolote wala chochote.

    Kwa kifupi ni maneno ya mkosaji, kama ingetokea umempa hela aliyoomba asingekuponda kabisa!


    Just relax my dear Smile.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ushaamka?
    ahh ungempa mia 5 angekupa sifa za malkia elizabeth
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mimi roho yangu nyepesi lizzy...
    ulivopewa ban wewe hujalia?
    pole sana
    karibu tena love
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    sikuwa na hata mia dia
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Aiseeee!!!

    Nililie ban kwani nilizaliwa JF?!Ban enyewe hata hainizuii kuingia humu nikitaka.
     
  16. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pole sana mwaya japo nimecheka mpaka basi lol!
    Huyo mbabu hana lolote njaa tu ndio ilikua inamsumbua,
    Ungemwelewa mapema wala usingepoteza machozi yako kwa mtu alokosa ustarabu km huyo!!
     
  17. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Lol! Msamehe bure Smile..si unajua tena uzee ukikolea hua wanakua na akili kama za watoto?potezea yeye bana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #18
    May 2, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Samehe mamy.....u wont loose anything by letting bygones be so

    Pooole sana maana ni wakati mgumu.....kama hivyo u were going to worship ukapewa na mtihani wa imani juuu...simamia imani yako
     
  19. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    maneo ya mkosaji hayo
    Ngepata hiyo buku na mia tano ungepewa sifa mpaka basi
    Sasa kakosa alichotaka anaona bora akutukane
    Na aahh (samahani lakini) nilijua ameanza kukutupia nondo uwe mke wake kumbe ni hayo
    Achana nae bana wala asingekuharibia siku
    Ulipaswa udharau na uendelee na mambo yako
     
  20. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #20
    May 2, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Darling Wifi mzima weye?
    Huyu mbabu hakujua Smile roho yake nyepesi lol!
     
Loading...