Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimelazimishwa kutumia jina la ukoo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sekulu, Jul 15, 2011.

  1. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nimeenda hospitali moja huku Kaskazini, nilipoambiwa kutaja jina langu nikawatajia majina mawili ambayo yanatokeaga ktk oficial documents zangu zote. Wakanambia wanataka majina matatu na ni lazima kitu ambacho sijazoea, nimebaki kujiuliza ni kwa nini ilikua lazima.
    Na je lina faida gani?
     
  2. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kama unayo Passport . Ina majina mangapi?
     
  3. N

    NCHABIRONDA JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Haaa! Ngoja tu niheshimu maoni yako. Sasa wewe umeona nini cha ajabu? Haujui kama jina la ukoo ndilo linalokufanya uweze kutambulika kwa urahisi?
     
  4. f

    fazili JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 999
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Jina la tatu muhimu sana kwa sababu majina mawili tu hayawezi kukupambanua na watu wengine manake wapo akina Emmanuel Massawe wengi sana lakini tukisema Emmanuel Joseph Massawe hii inawapambanua akina Emmanuel Massawe waliobakia, ni mfumo rasmi na muhimu kabisa au ulifikiri kuna chembe za ubaguzi/ukabila/ukoo?
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hataki ajulikane mtu wa wapi huyu jamaa. ndo wale wale akina richard john unadhani mzungu ukikutana naye au ukiongea nae kwenye simu utasikia nyela kamweneeeee! taja jina la ukoo mzee
     
  6. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,758
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Jaribu ku-Google majina yako hayo mawili harafu utaona kama kuna wengine wanayatumia hayo? Kama ndio, basi utaelewa maana yake!
     
  7. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    mi nnatumia majina matano lakini bado kuna mwingine ana majina kama yangu exactly
     
  8. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Dah, Sikatai kujulikana natokea wapi, Nadhani nimeeleweka vibaya


    Je kwani ni Lazima Kutumia Majina Matatu?
     
  9. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Mkuu, watajie tu ama sivyo watafikiri umetoka Rwanda.
     
  10. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #10
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    tatizo hili linatukumba wengi japo majina kwenye documents zote ni mawili tu
     
  11. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,678
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Mnogage....madzengo! Teh teh teh umenifurahisha sana mkuu
     
  12. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Taja majina yako! Hata Yosefu baba mlezi Wa Yesu Kristu alikuwa na kwao na ndiyo maana alifunga safari toka Nazareth kwenda Bethlehem kwenye mji Wa Daudi kwenda kuhesabiwa kwa amri ya Kaisari Augustus. Isingekuwa hivyo angehesabiwa palepale Nazareth alipokuwa anafanya shughuli zake za Useremala na pengine Yesu Kristo angezaliwa palepale Nazareth na siyo Bethlehem. Kwa hiyo identity ya jina au kabila siyo ku promote ukabila bali ni kuonyesha roots
     
Loading...