Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimelala na mwanamke kitanda kimoja usiku kucha ..........

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by manuu, Apr 16, 2012.

  1. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,878
    Likes Received: 8,884
    Trophy Points: 280
    Ni mfanyakazi mwenzangu tumeenda nchi jirani kwa semina ya siku 5.Tulivyofika tu wakati tunacheki hotel ambayo ni nzuri bei kidogo ipo juu ila kampuni wametupa pesa za kutosha sana,Sasa wakati tunajadiliana jinsi ya kufanya yule sister akasema, Kwa nini tusichukue chumba kimoja tukashare ili tusave hizi pesa? Nilijua ananitania lakini akasisitisha kwamba yupo serious.

    Tukachukua chumba kimoja chenye kitanda kimoja tukazama ndani.Ile kuingia tu ndani yule sister akasema anataka kuoga sababu ya uchovu wa safari akjifunga taulo kavua nguo kazama bafuni.Picha nyingi sana zikanijia ifikapo usiku itakuwaje? Sababu yeye ni mke wa mtu na mimi nina mke home.

    Nikajiapisha sintofanya chochote na huyu sister kwanza tunaeshimiana sana. Nmimi nikaenda kuoga baada ya yeye kutoka nilivyorudi nikakuta ashavaa nguo. Story story kidogo tukashuka chini tukaenda pata dinner mpaka kwenye saa 5 usiku tukarudi room.
    Kufika tu yule sister kavua nguo zake hii sasa alivua mbele yangu akapiga night dressing kajitupa bed.

    Na mimi nikajipa moyo nikavua nikapiga bukta nikazama bed.Tukapiga story mbili tatu huku tukiwa tumejifunikia shuka moja.
    Mara usingizi ukanipitia kushtuka nimemkumbatia ile mbaya nikijua ni wife home kuchek na yeye kanikumbatia na kaweka mguu juu yangu.Ki ukweli hali ilikuwa ngumu sana mpaka mapigo ya moyo yalibadilika.

    Ki ukweli usingizi ulikata nikawa nimemkumabatia mpaka asubuh. Palipokucha yaani yule sister hana time akazama zake bafuni katoka kapiga suti yake na mimi nikazama bafuni kutoka tukaelekea kwenye hotel inapofanylika semina.

    Jamani hii ndio siku ya kwanza kweli niatweza maliza siku tano bila kuingiza ndoa yangu matatani kwa style hii kweli.
    Ila nimeapa kutofanya chochote na huyu sister.
    Ee mungu nipe ujasiri.
     
  2. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mhh Manuu kama una hofu ya Mungu ndani yako na unampenda mkeo achana na hii kitu,mwambie huyo dada wewe utashindwa kukaa naye chumba kimoja hivyo either mchukue chumba chenye double kama mnataka sana ku-save au kila mmoja awe na chumba chake.

    Hiyo kitu itawashinda halafu iwe balaa bure. Huyo mwanamke atakuwa ana pepo la ngono.
     
  3. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Vumilia kaka, hayo ni majaribu ya Dunia tuu!
     
  4. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hongera kwa kupitisha siku ya kwanza.Nakukumbusha tu kuwa Yesu aliwaambia wanafunzi wake kesheni mkiomba msije mkaingia majaribuni,nawe nakusihi ufanye hivyo.Maana lengo la kushea chumba ni zuri kama ulivyoeleza,ila tu ukiingia majaribuni yawezekana hata kile ulichokuwa unasevu kwa kushea chumba ukamuachia huyo mke wa mtu na kukawa hakuna maana tena ya kushea chumba ili kupunguza gharama.Kama unaona utaingia mtegoni ni bora uhame kabisa na kuchukua chumba chako mwenyewe.
     
  5. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mko nchi gani? usipojali mnatoka wizara gani?
     
  6. maphie

    maphie Senior Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mshughulikie tu boss kwani hakitapungua kitu; la sivyo basi usilale naye tena mtumie pesa mlizopewa kila mtu kujikimu peke yake
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    lenu moja tu ngoja kesho tuone utaleta uzi gani kuhusiana na huyo bidada..
     
  8. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    kwanini iwe mwanamke ana pepo la ngono na siyo mwnaume? unaweza kabisa ukalala naye siku 5 pasi kufanya chochote kwani wewe huwez kulala na dada yako?
     
  9. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    usimtege mwenzio ili ukamwambie mkewe?
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mkuu sidhani kama unaipenda ndoa yako
    Maana kulla na mwanamke ambaye sio mke wako chumba kimoja tena kitanda kimoja kwa siku tano na utegemee miujiza ni ngumu
    Achana na hizo mambo za kusave utasave pesa ila ndoa yako itakuwa imeingia kwenye mkopo
     
  11. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Manuu. usiwe kama mtoto aliye balehe leo, mchukulie poa. wewe fanya kazi concetrate kwenye kazi nia yenu siyo mbaya hata kidogo. ukishinda hapo wewe utakuwa ni mwanaume rijali kweli tena very gentle.
     
  12. C

    CHAWAPOMA Member

    #12
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha kutuzingua
     
  13. GABOO

    GABOO Senior Member

    #13
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ningekuwa mimi ningemkula huyo,tena si kidogo.
     
  14. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,036
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Fanya hivi,kata naye kiu ila it's btn u n' i,don't ever tell anybody in the forum just pm me and nifahamishe how it was.
     
  15. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hata kama hamtafanya chochote lakini amin nakwambia itakukost badae.
     
  16. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #16
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    ha ha haaa.. mie sipitagi kabisa huku eti vile.. ila naona kumbe huku kuna Big Blaza inaendelea.. aseee.
     
  17. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    yaan mpaka semina iishe najua na mimba itkuwa imepatikana!
     
  18. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    hii ni sawa na kufungia fisi kwenye bucha akulindie nyama
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mr Rocky, acha wivu mkuu badala umshauri jamaa akandamize wewe unamshauri aache kweli?....hahahahaha
     
  20. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #20
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    Hiyo haiwezekani. Haina mantiki. There can be no self control wakati mwanamke yupo karibu. Hiyo ni kama ukienda juu mlimani ,wewe na mke wako,ukamkuta ascetic anaishi pale katika pango. Utamwambia,'' We unaishi peke yako huku mlimani bila mwanamke,kama mimi siwezi.''
    Kweli anaweza kuishi peke yake almost indefinetly bila mwanamke,lakini huyo mke wako lazima ukae nae karibu. Kwa sababu ukiwaacha wawili muda mfupi,itakuwa balaa.
     
Loading...