Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NIMEKWAMA: NISAIDIENI katika hii iphone 3g nilikuwa nina update

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Pasco_jr_ngumi, Jul 26, 2012.

  1. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nime update
    sasa inashindwa kufunguka. nikiunganisha na itunes, inasema ni-restore......... nikigonga restore inaenda hadi mwisho inatoa error no 1015

    nifanyeje wakuuuu
     

    Attached Files:

  2. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    tafadhali simu hii itaniua kwa presha
     
  3. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hapo ipo katika Restore Mode! Kuna Application inaitwa TinyUmbrella au iREB (zipo bure google) unatakiwa kudownload ili uondoe iphone katika restore mode..

    Ikikataa kutoka basi ni lazima uRestore simu. kwanza hakikisha iTunes yako ni latest version 10.6.3.25, uwe umedownload latest custom firmware 4.2.1 kwaajili ya iPhone 3G, weka iPhone katika DFU mode maelezo yapo hapa ( http://m.iclarified.com/entry/index.php?enid=1034 ), ukiwa na connection ya internet, baada ya kuwa katika DFU, connect simu kwenye iTunes itakwambia uRestore, shikilia SHIFT key kwenye keyboard baada ya hapo click RESTORE kwenye iTunes, locate firmware yako uliyodownload then iache imalize kuRestore!
     
  4. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    hiyo tayari watakua wameshai-pin huko apple,cha kufanya tafuta wataalam wai-jail break itafanya kazi,inawezekana ulikua ume-update wakati haitambuliki kule apple ndo mana wameifungia.dawa ni kujail-break kuna wataalam nadhani hapobongo wapo pia ingawa watakulia hela ya kutosha kwanza
     
  5. Skillseeker

    Skillseeker JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kaka Brakelyn ameeleza vizuri.
    kwa mtazamo wangu kabla ya kufanya chochote ningependa kujua mambo yafuatayo;
    1. Je unapata tatizo lolote katika iphone kabla hujaiconnect na computer yako.
    2. Kabla hujaiupdate ulikuwa unatumia firmware gani na baseband ipi?
    3. uliupdate itune kabla ya kuupdate iphone yako?.. ​
     
  6. salito

    salito JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    fuata maelekezo ya brakelyne kwanza ukifanikiwa itakuwa haisomi tena simcard..sasa ukishafanikiwa kuifungua ikawa haisomi simcard yako..rudi nikuelekeze cha kufanya zaidi.
     
  7. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kulikuwa hamna tatizo lolote, niliamua kuapdate kwa vile kuna application nyingi zilikuwa zinakataa kuingia ambzo ninazipenda kama tumblr, socialcam,na nyinginezo

    pia itune nimeupdate...
    nimedownload tinyumbrella v4.21.01, naendelea kujaribisha nikifanikiwa nitawajulisha wakuu.....
     
  8. Dazyd2f

    Dazyd2f Member

    #8
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Try holding a midle button with the power button simultaneously and see what happens..
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    unlocking hapa mjini iphone3 wapi?
     
  10. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wapo bana, mimi nafanyia mazoezi hii yangu
    nikifanikiwa, njoo na yako, sawa???
     
  11. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Tena kweli, aje na elfu80, hiyo ndy bei ya k/koo....hahahaaa
    kaka masanilo, iPhone ni kati ya simu rahisi kabisa kufungua, siyo minokia mpaka uwe na box siju vitu gani> iPhone unafungua mweeenyewe kwa kutumia kijilaptop chako:redface:
     
  12. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Kaka kama una laptop yenye internet connection wala hauna haja ya kuwapelekea hata sentim fungua mwenyewe kaka.
     
  13. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    yes,
    nimeweza sasa, thank you sir.....sasa najaribu ku-unlock!!! wacha niendelee kutafuta software...... ahsante mkuuuu
     
  14. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kuUnlock inawezekana pia, Modem Firmware yako ni ngapi?
     
  15. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Komaa tu kaka utaweza kuna tutorial kibao, ikomaliza ukikuta imepoteza network nishtue nikutumie kafaile cha kurudisha network.

    Sent from my Z3 using Tapatalk 2
     
  16. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    DUUUUUUU,
    NAFURAHI...... nimejailbreak sasa, nimetumia hii redsnow, wanauza lakini nimeiba kule kwa 4shared.com.... yaani hii simu ingekula kwangu!!! but, nimeshapata kau-taalamu bwana.. sema tu niko hapa porini SELOUS, hakuna watu ningefungua ofsi ya masimu... sasa hawa simba, ngedere, minyani, wako bize na maembeeee!!!!!

     
  17. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Natumia hii TTCL BROADBAND.... nimefanikiwa mkuuu, nimefuata maelezo yako with tutorials from youtube...
    Mungu akupe hekima na maisha marefu, uendelee kutoa elimu ya kusaidia watu kama sisi

    IDUMU JAMII FORUM
    AMEEEN
     
  18. Shark's Style

    Shark's Style Senior Member

    #18
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 185
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    I have got the same problem whith iphone 3GS, currently it have software version of 5.1.1(9B206) and modem firmware 05.16.05 inasema no service na maranyingine invalid sim. Inawezekana hii problem inaweza kuanza after software update coz hyo version 5 design flan inaonekana kama kubwa vile kwa iphone3, nipeni mawazo wadau!
     
  19. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #19
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hapo sasa!!!"
     
  20. sirleondavid

    sirleondavid JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 30, 2012
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama umejaribu sana na umekwama kabisa check na hawa jamaa .::Kariakoo::. au piga simu 0715353108 NOW!!
     
Loading...