Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimekwama kwenye Mwl Nyerere scholarship

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Sizinga, Nov 9, 2011.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Nimecheki detaails zake ila nilipofika hapa nikakwama.

    "Please note that you will not be able to access the online application form unless you have applied for admission to the University of Edinburgh and have full EASE authentication."

    Nikajaribu kuigonga hiyo link chini haifunguki...sasa hiyo admission nita-apply vipi ili niweze kua-access hizo application form?? Plz help
    [h=2][/h]
     
  2. m

    matunge JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 305
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    nafikiri nafasi ya masomo imetenganishwa na scholarship yaani fedha za masomo. vyuo vingi vinataka kwanza uombe place of study then scholarship ndo inafuata
     
  3. J

    John Kangethe Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unatakiwa kwanza upate admission ya University kabla ya kuomba Scholarship. Kumbuka kuwa admission ni kitu tofauti kabisa na scholarship. Bila admission huwezi pata Scholarship. Na unaweza ukapata admission lakini usipate scholarship.

    Kila chuo kina system yake. Vyuo vingine vitu hivi vyote viwili (admission na scholarships) huwa vinaenda kwa pamoja,nikimaanisha ukipata admssion automatically unakuwa umepata scholarship. Vyuo vingine kama hicho cha University of Edinburgh vina style ya kutenganisha applications za admission na scholarship.
     
  4. M

    Mwana UoA Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka chagua kwanza course na itakupeleka moja kwa moja kuapply online but u have to prepare £50 for application fee they will not process your application until umelipa very simple ukishapata admission then utaapply scholarship au muda mwingine utafanyiwa interview I have enough an experience na mambo haya nilifanya interview za kutosha kaka mpaka kuja kupata scholarship
     
  5. Revolution

    Revolution JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    UoE hawana processing fee yoyote, mimi ni mmoja wapo wa watu walioomba admission ya MPP yaani Master of Public Policy mwaka huu August na nilipata admission ya kuingia mwezi September, 2011 lakini nilipostpone hadi September, 2012 kwasababu ya funding issues. Process za kupata admission zinachukua muda kidogo lakini hutatozwa hela yoyote. Na kama wadau walivyoongea hapo awali huwezi kuapply for scholarship kama huna admission ( unconditional offer).

    Vitu vya muhimu ni vyeti vyako undergraduate/ Postgraduate na two academic letters (reference) kutoka chuoni/vyuoni kwako. Profficiency ya English ni muhimu lakini kama huna unaweza kuomba barua chuoni kwako lakini kuna namna inabidi iandikwe ili ipite kwenye board yao huko scotland.
     
  6. M

    Mwana UoA Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ingia kwenye website and then uone kwa scholarship hii ya Mwl Nyerere kwa chuo hicho lazima ulipe application fee vinginevo hawataprocess application yako mie nina udhoefu ninapoandika hapa nimeshamaliza Master yangu huko New Zealand kupitia michakato hii
     
  7. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hapo kwenye red mkuu umeongea suala nyeti sana na muhimu kwangu...hivi hizo references letters lazima zitoke chuo ulichosoma?kwani mi niko bongo na nilisoma outside, sasa hawa referees hawawezi kuwa watu wengine tofauti na wa college??
    NitakuPM kwa maelezo zaidi.
     
  8. Revolution

    Revolution JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
     
  9. Revolution

    Revolution JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Haiwezekani lazima ziwe za chuo ulichosoma, nahisi kama unafanya kazi pia barua ya mwajiri inaweza kusaidia ila sina uhakika sana, cha muhimu ni kujaribu...unajua hawa watu wanaangaliaga na legitimacy ya issue yenyewe.
     
  10. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Duh, ndio nilikuwa naangalia sample za LOR hapa nimeona most of those letters zinatoka kwenye college uliyosoma, so ngoja nianze mchakato wa kuwasiliana na maprof wangu..bt the issue ni kwamba hao watu ni wahindi halafu kipindi hiki ni cha maandalizi ya mitihani, so wako smhw busy...bt let me try. Dah haya mambo.

    Cheki hii sample hapa chini:




    LETTER OF RECOMMENDATION



    I am writing this letter in support of Ms. xxxx, who is a student of Electronics and Communication Engineering at our college. In my capacity as a senior lecturer of the department, I have known her for the past four years and have found her to be an aspiring and sincere student. She is ranked within top 10% in her department of 117.


    I have handled the courses of "Electronic circuits and Analog and Digital Communications." She has done exceedingly well by topping the department with an excellent score of 98% in Electronic circuits. This proves that she is strong in her fundamentals.

    She has an inquisitive mind and good interpretation abilities that will greatly facilitate research work at your university. An intelligent and hardworking student, Divya has a natural inclination for research. This inclination stems from her curious bent of mind and a nature for questioning. She has the ability to voice her ideas clearly, which greatly enhances her expressiveness in solving doubts when approached by fellow students. Her extreme interest, persistent attitude and intellectual curiosity drive her to get deeply involved in her work and excel in it.
    At a personal level, Divya is a well disciplined, industrious student with a pleasant personality. She is unstinting in her efforts to keep abreast with the latest technologies, indefatigable in showing the applications of theory to practice in the Laboratory.
    Besides academics, Divya as a member of the association for communication engineers in this college takes part enthusiastically in various co-curricular activities of the department. She played a major role in organizing ‘Elenchus', a national level technical symposium conducted by the Department.
    In my unbiased opinion she has a rich blend of creativity, temperament and discipline required for a person who desires a career in communication engineering. I strongly recommend her to the graduate program in your esteemed university with full assistantship.



    Prof XXXX
     
Loading...