Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimekuzimia Ewe Mtoto Malaika wa JF

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gbollin, Nov 1, 2011.

  1. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wakuu heshima mbele,

    Katika pitapita yangu leo hapa jukwaani nimekutana na mtu mmoja ambaye mtima wangu umemzimia sana,
    Ni mrembo mwenye sura nzuri, macho ya kuvutia na kifua ambacho mwanaume yeyote rijali kama mimi lazima atavutiwa na umbo la huyu binti.
    Ukiiangalia avatar yake waweza dhani kama anakuangalia wewe au anakuita wewe ila ukweli ni pozi tu hilo.
    Sijaona kama yeye hapa JF, kwakweli ni mzuri, mtamu zaidi ya asali, nahitaji ugali bila mboga kwani awapo yeye kwangu ni mboga iliyo kamilika.
    Sintoacha kumsifia kwakuwa hata mmoja hapa JF hajafikia uzuri wa huyu mrembo, Khaki ya nani mungu alimuumba huyu siku ya jumamosi tena alikuwa wa mwisho kabla hajaenda kupumzika.
    Popote ulipo, Popote usikiapo sauti hii, Popote uwazapo uwepo wangu na vyovyote unichukuliavyo tambua Nimekuzimia binti mrembo, Hakika hata nikipewa chopper bado ili mtima wangu uache kukuwaza wewe sintoweza.

    Namzungumzia huyu hapa;


    [​IMG] Feis Buku

    [​IMG]

    JF Senior Expert Member
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

    Karibu kwangu Mtoto malaika......!!! Upate tulizo la Mtima wako........!!!!



     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Wapi feis buku? Kuja pande hizi.
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ha ha FB hebu njoo haraka unatafutwa sana
     
  4. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Thenki Yuuuuuuuuuu Husninyo, naomba uniletee huyo mrembo huku, Moyo wangu hautatulia mpaka nimpate hapa.
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huyo dume huyo shauri yako ata kucameroon we cheka cheka nae
     
  6. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Dena nazimia sana kwa msaada wako ambao huwa unautoa kwa member hapa jamvini, Plz popote umwonapo mwambie huku namsubiria kwa hamu sana, Natumaini yeye ndo atakuwa kila kitu kwangu, Shibe wakati wa njaa na amani wakati wa mateso.
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Makubwa!
    Vidude vya PM kwako vinagoma nini?
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Fesibuku imekutana na twita!!
     
  9. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hahahahaahaaahahahahahaahah!!! Wewe una ushahidi gani kama ni dume?????? Hata kama ni Dume yawezekana hiyo avatar hapo ni ya dadake kwahiyo nitamuomba anipe namba ya simu ya dadake ili nijijengee mwenyewe. Hakuna kilichoharibika!!
     
  10. JS

    JS JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wee mboa unataka kupeperusha kindege chake?????
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mimi nakwambia kijana umeingia kichwa kichwa usichanganywe na avatar hiyo hapo hamna kitu.
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Amelogwa na avatar lakini kumbuka (huyo ni wifi yako)
     
  13. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu upendo haufichwi, Ukiona unaficha upendo hujue hapo kuna walakini, Upendo huonyeshwa hadharani ili jamii ijue kuwa mwapendana. Nimemzimia na kumfia Feis Buku kwahiyo sina haja ya kuficha upendo wangu. Wapendanao always huwa wanaita watu na kufunga ndoa ndo maana nimesema hadharani kuwa nampenda sana ili wewe ujue usije tuma PM na wewe kuomba makazi.
     
  14. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35

    Hapana, Facebook imekutana na Tagged.
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hahahahahaaa!!
    Hivi we kindege changu umepotelea mashariki ya magharibi ipi?
     
  16. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Huyu anitakii mema kabisa, yawezekana na yeye katuma PM hajajibiwa ndo maana ananikatisha tamaa mapema.
     
  17. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kitabu cha uso kimedondokewa
     
  18. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kama si yeye basi huyu lazima atakuwa na Dadake, Mkuu huoni sura ya kibantu hiyo hapo??? Huyu ni wa hapahapa Tz, Usinikatishe tamaa, Nataka kuweka makazi ya kudumu hapo.
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Atakavyo kucameroon usije kulalamika hapa watu wanatumia majina ya kike kumbe wao wanaume
     
  20. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mamito feis watafutwa huku njoo uoke jahazi la Gbollin linazama jama, mwenzio hajiwezi juu fanya uje utulize mwenzio!
    Usijali mkuu kwa sauti hizi zote ataibuka soon na we roho yako itapona lol!
     
Loading...