Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nimekuwa hurted mara ya pili

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Loreen, Jan 16, 2012.

  1. Loreen

    Loreen Senior Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habarini wana jf, jamani mwenzenu nimekuwa hurted hii ni mara ya pili uchungu ninaoputa ni kama kidonda nisaidieni nifanyaje?
     
  2. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    Mkuu pole sana. mapenzi ndivyo yalivyo. kama umeamua kuingia kwenye mapenzi hakikisha umejiandaa kuenjoy na kuumizwa pia. watu wengi inawatokea siyo wewe tu wala wewe si wa mwisho. sasa wewe kwenye mapenzi unataka raha tu?. Ukiona hivyo ujue ndo unakomaa kiakili katika ulimwengu wa mapenzi. kwa mfano mimi kuna nilio waumiza na kuna walio niumiza lakini life linaendelea. chakufanya ni kusahau yakiyopita na kuganga yajayo. usipoteze mda kwa asiye kupenda. pole sana. Mia
     
  3. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    come to me and i will make you happy, and you wont regrate or be hurted again.
     
  4. JS

    JS JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Pole Loreen..ndo maisha kuumia na kuumizwa.
     
  5. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Pole mwaya usikubali kuumizwa tena.
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pole lakini mbona hujasema umefanywa nn au wewe peke yako ndio unaumizwa tuu? ebu tueleze labda kutakua na sehemu unakosea...
     
  7. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mapemzi yana run dunia!!
     
  8. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Pole mwaya, si mwisho wa safari....tungeweka hapa mara ngapi tumekuwa hurted ungeshangaa sana...jipende, jitunze,jiheshimu, na muombe Mungu, anakuja...usiwe wale wanaoona kuwa kama hakuna zaidi ya huyo....i swear,wapo wazuri tu,take your time....!
     
  9. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pole mwaya mshukuru mungu kwa hilo,
    Huwezi jua mungu anakuepusha na nn,
    Na ujue ni lzm uumizwe ili ijue makosa yako upate mda wa kujirekebisha na kujijua thaman ya mapnz pia,
    Tuliza akili kwa sasa,mwombe mungu akukutanishe na aliye wako.
     
  10. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Welcome to the club....get used to it, dust off and try again. I have been hurt many times to extent I am out of repairs.:eyebrows::eyebrows:
     
  11. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Njoo kwangu nikuumize mara ya tatu labda ndio utapata akili.
    OTIS
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    Jan 16, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Pole kadadaa!
     
  13. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #13
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tafuta mdhaifu wako nawewe umning'inize
     
  14. u

    utantambua JF-Expert Member

    #14
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na inawezekana isiwe mara ya mwisho...kuumizwa kupo tu, piga moyo konde
     
  15. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #15
    Jan 16, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    mmmmmmmh!touchy :A S-heart-2:
    mwambie asiogopeeee!
     
  16. obi's

    obi's Senior Member

    #16
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 187
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Pole, that's how it is! Usjute sana wala kuumia sana. Hajui thamani yako, hata ungemwonyesha unaumia vp, bado hawezi kujari! What to do, jiweke busy na mamb yako binafsi, jaribu kujichanganya na marafiki zako, fanya v2 vitakavyofanya ufarahi, najua ck 1 utamsahau, na utapata mwingene. Hata mm hivi majuzi 2 nimetendwa, kweli najua kias gani maumivu yalivyo. So i knw how you feel! Pole.
     
  17. Loreen

    Loreen Senior Member

    #17
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kisa ni hi my face boyfrn aliniumza tukiwa mwaka wa tatu mm niko moshi yeye yupo udsm,na niligundua baada ya huyo dada kunipigia nakuniambia kinachoendelea,tukaanza kukata mawasiliano,then 2kaachana kabisa ,nikaka kama mwk hivi nikapata kaka mwingine km mnavyokumbuka nilishaomba ushauri kuwa MPENZI WA ZAMANI ANAJIRUDI! wakati nime accept proposal kwa mtumwingine xboy akajirudi nikakataa coz nilikuwa na mtu mwingine ,cuurent boy alionesha nia akiniambia atakuja hom kujitambulisha, kumbe kaka mwenyewe baada ya kukaa kama miezi sita nikagundua kuwa alishamvisha m2 pete ivyo anasubiria harusi 2! iyo ndio situation
     
  18. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #18
    Jan 16, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole sana mpendwa, ndo mapenz yalivyo na huyo hakuwa wa kwako kaa ukiamin kuwa wako uliyeandaliwa na mungu yupo so muda ulifika mtaonana na utafurahia maisha ya mapenz
     
  19. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #19
    Jan 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    na kwanini unainvest kwa mchumba mmoja? matokeo yake ndo hayo siku akiondoka unabaki kulia ngoja nikupm jinsi ya kuishi na hawa viumbe mtoto
     
  20. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #20
    Jan 16, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    pole woiyeee,but mpotezee tu he was not meant to be.utapata m2 mwingine atakaye jali hisia zako zaidi,take heart.
     
Loading...