Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimekutana na kongosho

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by C.T.U, Apr 5, 2012.

  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,666
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    wiki hii bwana nimekutana na kongosho alikuja ofisini kwangu kwa shughuli zake binafsi ila hakunitambua kuwa mimi ndio C.T.U ila mimi nimemtambua kwa uwezo wangu binafsi katika masuala ya inteljensia na saikolojia ya binaadamu na nilijifanya kuwa simjui na wala sikumsemesha kitu chochote
    ila nampa hongeza zake maana mmmh
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ndio unatafuta umaarufu kwa style hiyo?
     
  3. Brown ad

    Brown ad JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 346
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    mmmmh nini tena ana makalio makubwe(ke) au ana kitambi kikubwa(me)
     
  4. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,666
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    hivi kumbe kutangaza kuwa umekutana na mtu ndio unatafuta umaarufu??
    Nilikuwa sijui basi kesho nitakuja kusema nimekutana na lusinde
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    ulimjuaje?
     
  6. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,666
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmmhhhhh!
     
  8. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Ukiniona na mimi utanianzishia thread?
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha, wewe dogo huna maana
    kuwa na adabu ntakubamiza sasa hivi.

    Huoni kama na mie nshakujua!

     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Promotion by Konnie tu.
    Atanilipa baadae.

     
  11. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kumbe ni kweli??? hahahahaha
     
  12. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kongosho watu wanahamu ya kukuona...
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    watashangaa wanakutana na kikongwe, uso hadi ufunue ngozi za mashavuni ndio nanawa uso.

     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hujanijua tu?
    Usanii @work.

     
  15. S

    Smarty JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    kongo-sho. Sho ya kongo
     
  16. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #16
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Mie kwanza nataka kujua kama KONGOSHO ni KE au ME.....................?
    Ukipatia tu, nitakuamini uyasemayo.......................
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
     
  18. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #18
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kwangu raha ya JF ni anonymity. Tukishaanza kujuana basi tena
    Isitoshe, tujuane huko uraiani halafu uje kuanzisha thread about it? Kha!
     
  19. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #19
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,666
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Unavyosema kujua unamaanisha kujuana kiaje labda??
     
  20. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #20
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,666
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Ni siri yetu ya wawili kati yangu mimi na kongosho
     
Loading...