Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimekutana na hii nikacheka sana

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by everybody, Apr 17, 2012.

  1. everybody

    everybody JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Changudoa alienda hospitali kwa ajili ya clinic ya ujauzito. Mojawapo ya swali alilokutana nalo hili hapa na jibu zuuuuri alikua nalo.....
    DOCTOR: mimba hii kakupa nani?
    CHANGUDOA: hivi we ukila maharage utajua ni harage lipi lililokufanya ujambe!
    ........
    .........kwi kwi kwi
    ... ... ,,,,,,,
    ,,,,,,,,,,,,
    ,,,,,,,,,,,,,,,

    Kwa herini
     
  2. M

    M2ru Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teh teh... Asante bana, u made my day kiongoz.
     
  3. J

    Jhung tiao Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh so wote alio tembea nao ndo wamempa mimba sio,,,hiyo kali
     
  4. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Teh teh teh!!!!
     
  5. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Walev 2 waliokota kioo. Mlev wa kwanza. Hii sura si ngeni ila jina sikumbuki. Mlev wa 2 akachkua kioo kuangalia akasema. We chizi kwel, c mm hyu unajidai hunijui!
     
  6. C

    Chassarsenal Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah! huyu changu balaa, vp doctor alimpima na HIV....
     
  7. J

    Jhung tiao Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ya walevi ni barrrraaaa
     
  8. piper

    piper JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Imekaa pouwaaaaaaaa
     
Loading...